Gunther Schwagermann
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 7,676
- 18,643
HeavySijamfikia kahaba yule aliyebeba mimba yako adi kuja kukuzaa wewe,..yan mama yako ana dr ya ukahaba mbona
Sent using Jamii Forums mobile app
HeavySijamfikia kahaba yule aliyebeba mimba yako adi kuja kukuzaa wewe,..yan mama yako ana dr ya ukahaba mbona
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu kaingia Feb. Nadhani kuna mtu kamdanganya kuwa JF ni sawa na FB hajui atakutana na vichwa pamoma na wenda wazimu humu.
Wewe mtoto nenda FB tangaza huko au Insta utapata kesho tu humu utaambulia matusi tu. Wazee wa humu tunajitambua saana zaidi ni Siasa, maendeleo ya dunia na maisha kwa ujumla. Mambo ya sex ni wale watoto wanaoshinda humu wanachart utafikili wapo FB. Bye.
Ndo ushafail ivoDah...... Mm Nina 57 ndio nishafeli kigezo muhimu
Basi na wewe uza pumbu maana ni kazi ka kazi nyingine...nyambafuuuuuUnauza bidhaa gani hapo kama siyo nyapu,tatizo lenu mnauza huku mnajishtukia kuuza nyapu ni kazi kama kazi zingine,weka bidhaa unayouza hapa.
Kwa maelezo yako huyo wa 50 plus kakuzidi umri, sasa hayo mambo utakayompa ambayo hajawahi kuyaona katika umri huo sijuwi yapi hayo. Labda itawahusu wa mkoani sie wa mjini tushayaona mpaka tutakayofikisha nayo miaka90..
Sent using Jamii Forums mobile app
Huu ni wizi in a broad day light! Kuna mtu atapukutishwa kikokotoo muda si mrefu!Phew!!Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.
Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.
Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,
Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.
Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..
Anidekeze nami nimdekeze
Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu
Huduma nitakazompatia cku zote ni kama
Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..
Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain
Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,
Ntamfanya afurahi muda wote
Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji
Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali
Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara
La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele
Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi
Nahitaji wazee tu..
Matusi sitaki katika uzi wangu.
NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo
Sent using Jamii Forums mobile app
Huu ni wizi in a broad day light! Kuna mtu atapukutishwa kikokotoo muda si mrefu!Phew!!
Umekula maharage ya wapi ? Asubuhi yote hii kunitapikia ujinga huuWewe nia yako ni kudanga upate pesa huna lolote, na umri wote huo uliofikia bado una akili za kitoto.
Sent using Jamii Forums mobile app
Honey,I was jus' joking! My apology.Have a nice day honey.Mawazo yako tu dear.,...ata asipokula na mm atakula na aisha ...so ni yale yale...
All in all pesa inatafutwa itumike au
Sent using Jamii Forums mobile app
Siku hizi mnarudia mambo yetu yale. Enzi hizo.We unajua nin na nn? Huwez kujua vyote kna ambavyo vimekupita enz zenu havikuwepo
Sent using Jamii Forums mobile app
Tulia mtukufu.Alafu mjue sipend kutukana....lakini comment nyingine zinatia nye*** automatic najikuta nawajibu mitusi...EBU KUWENI WASTAARABU BAS
Mnajibu ka mmelazimishwa kumbe ni hiari tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Thanks sitaki kutukana nimetenda madhambi sana hii weekend ,leo Jumapili na sasa hivi ni saa kumi na mbili asubuhi,saa tano naenda church kumpraise JAH,stay blessed dear na kila la kheri kwa unachokitafuta.Basi na wewe uza pumbu maana ni kazi ka kazi nyingine...nyambafuuuuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Niombee na mm nsamehewe dhambi ya kutukana ...kwa wote nliowatukana asubuhi hii uko churchThanks sitaki kutukana nimetenda madhambi sana hii weekend ,leo Jumapili na sasa hivi ni saa kumi na mbili asubuhi,saa tano naenda church kumpraise JAH,stay blessed dear na kila la kheri kwa unachokitafuta.
Nah worries ntakuweka kwenye maombi my dear Nanabooty.Niombee na mm nsamehewe dhambi ya kutukana ...kwa wote nliowatukana asubuhi hii uko church
Sent using Jamii Forums mobile app
Hatima ipi unayoizungumzia? Si kila mtu amendikiwa ndoa kipenzi..Jifikirie hatima yako itakuaje, aya ukampata huyo mme wa mtu, maana 58+ sidhani kama kuna ambaye bado ni single. Wewe hatima yako itakuwaje. Kaa chini tafakari acha ujinga, umri wako unazidi kusogea na bado hauna mipango yoyote, kilichoujaza moyo wako ni kudanga. Acha ujinga, ushauri wa bure huu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Akuombee maji ya kunywa labda.Niombee na mm nsamehewe dhambi ya kutukana ...kwa wote nliowatukana asubuhi hii uko church
Sent using Jamii Forums mobile app
Hatari boss, ila mambo mengine bado yanaendelea ni vema watu wakapata picha ya upande huo wa pili piaKuna uzi wako wa eti JF ni love connect, naona inazidi kuelekea huko.