Chaliifrancisco
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 26,737
- 82,095
Changia mkuu [emoji3]........napita
Changia mkuu [emoji3]........napita
Changia mkuu [emoji3]
Tafadhari sana naomba usiniqoute..wewe ni laana/nuksi/uchafu uliotokota.
umeshiba makande mabichi umesahau hata jinsia yako? Idiot.
Mimi au ledada?Alafu we utabaki na nani? [emoji848]
Hahaaa. Hapana.
Nabaki nawahurumia wazee watakaochangamkia fursa kumbe pumzi hawana.
Ujanani walikuwa wapiiii?
Kama upo tayari nikufanye mke mdogo imani yetu si inaruhusu?Mimi au ledada?
We mbabu fursa hyoNakutakia safari njema
Mapenzi yatakuja kuwa uweni kumbuka umri uliotaja hapo ni watu wanao tegemea kikokotoo cha zamani unataka kuchukua ela zao ziki isha unasepa. Wanaume maisha yetu mafupi sana...
AhahahahahhahahNiliona nimjibu hivyo labda atakumbuka yeye sio 'binti'.. kumbe ndio kakumbatia ukikekike kabisa..jinga kabisa hili.
😀😀😀Mimi sio mzee ila nina mpunga mrefu, nakusponsor na show nasimamia vile vile Hadi vumbi litimke hapo vp?
StakiiiiiKama upo tayari nikufanye mke mdogo imani yetu si inaruhusu?
Umejoin tu leo na tayari hata mod unajua..
Basi wewe utakua mkubwa maana nataka niongeze wa tatu soon! [emoji3]Stakiiiii
Nipo hpa mama, mimi mtu mzima nimekisikia kilio chako eb nitafte pm uko tukale bata ikiwezekana hta Monaco nikupeleke ukakoge.