nanabooty
JF-Expert Member
- Feb 2, 2019
- 420
- 640
- Thread starter
- #241
Kumbe nilijua above 18, coz mtu mzima ni yule ambae anaweza tia mimba but sijajua iyo unayosema wewe 50yrs
Unazidi kushusha tu ilikuwa vijana wa 58 sasa hivi umeshuka 40 vikkaza sana utasema hata 18.Unaenxperience ipi, sijakuelewa...vijana wana mambo meng hawajui kutulia sitaki mtu below 40
Sent using Jamii Forums mobile app
Na hivi vikokotoo vipya vya mtukufu ankoo atawaua mapema hawa wazee wa watu, huyu binti sio mtu mzuri kabisa😂😂😂Nenda benki kwa hili hitaji lako,usitake kuwaibia wastaafu. Mjanja kweli wewe unatafuta walio karibu kusaafu ili uwafilisi.Mungu anakuona
Siteseki nakula good time za JF nikiteseka sana ntakuja PM nimetoa ushauri uongeze uprofesheno kidogo.
Sijui Wile mtoto wa waziri mkuu msataafu hajaiona hii bado???
Mie najitoa!! ( l m pulling out)
Sijui Wile mtoto wa waziri mkuu msataafu hajaiona hii bado???
Siteseki nakula good time za JF nikiteseka sana ntakuja PM nimetoa ushauri uongeze uprofesheno kidogo.