Watu wanapenda kukariri mambo!

Watu wanapenda kukariri mambo!

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
4,393
Reaction score
7,108
Hii kauli yakusema vyuma vimekaza ni aina Fulani ya uchoyo na ubinafsi!hata yule aliyekuwa analipwa 1milioni na hadi Leo mshahara wake ni ule ule na yeye utasikia vyuma vimekaza!basi njoeni mje kubeba box nchi tuwauzie wazungu[emoji1]
 
Hii kauli yakusema vyuma vimekaza ni aina Fulani ya uchoyo na ubinafsi!hata yule aliyekuwa analipwa 1milioni na hadi Leo mshahara wake ni ule ule na yeye utasikia vyuma vimekaza!basi njoeni mje kubeba box nchi tuwauzie wazungu[emoji1]
Hahah mkuu iyo inaitwa hangaisha bwege
 
Watapata tabu sana
Alimaanisha hawa
IMG-20180722-WA0001.jpg
 
Back
Top Bottom