Wakudadavuwa
JF-Expert Member
- Feb 17, 2016
- 17,505
- 16,006
- Thread starter
- #21
Jielekeze kwenye hoja kamanda acha kuwewesekahahaha hapo umeshikwa pabaya.
Sent using Jamii Forums mobile app
Jielekeze kwenye hoja kamanda acha kuwewesekahahaha hapo umeshikwa pabaya.
hoja ni kwamba, CCM kukaa madarakani tangu tupate uhuru hadi leo wataleta mabadiliko???
Kamanda "can old dogs learn new tricks?"hoja ni kwamba, CCM kukaa madarakani tangu tupate uhuru hadi leo wataleta mabadiliko???
you mean CCM the old dogs would never learn the new tricks
Kwa akili hizi CCM itatawala daimayou mean CCM the old dogs would never learn the new tricks
Nje ya mada kamanda, jielekeze kwenye hoja. ''can you teach old dogs new tricks?''
Nilikuwa najiuluza the same. No excitement at all.
Siyo Mnyika, wala Kigaila. Nafikiri kuliitajika new faces new people. This shows how good knowledgable people do not exist anymore at the party.
Safi,sasa kama msipobadikika na kuweka walioshindwa hamtaiweza CCM
Kabisa MkuuNilikuwa najiuluza the same. No excitement at all.
Siyo Mnyika, wala Kigaila. Nafikiri kuliitajika new faces new people. This shows how good knowledgable people do not exist anymore at the party.
[emoji23][emoji23][emoji23] mkuu jibu lako limeniacha hoi!Hivi kina Mkuchika, ni vijana wa miaka mingapi? /nawasikia watu wa aina hiyo ndani ya Ccm tangu 70s hadi leo
Hakuna utofauti hapa acha kujitetea
CCM miaka 58 bila maendeleo wakati ni Nchi tajiri yenye rasilimali nyingi kuliko mataifa mengi Duniani, Tanzania isingekuwa chini ya utawala wa CCM leo hii ingekuwa ni Nchi tajiri kuliko South Africa na hata Nchi za ulaya.CCM inayoweka viongozi wapya kila muhongo ina jipya gani? zaidi ya kubadili staili za ulaji na udisadi.
Sent using Jamii Forums mobile app