Watu wa nyota ya gemini


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,040
Likes
3,913
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,040 3,913 280
Watu wa nyota ya Gemini au Mapacha kwa kimatumbi ni waliozaliwa kati ya Mei 20 ........Juni 21.

Watu wa nyota ya mapacha huwa na tabia na sifa zinazo fanana, baadhi ya tabia kuu za watu wa nyota ya Gemini ni kama ifuatavyo :

1. Watu wa nyota ya Gemini huwa wanajifanya wanajua kila kitu na wanapenda kuabudiwa.

Mfano : Christina Manongi a.k.a Sintah, Khaleed Mohamed , a.k.a T.ID , Diva Loveness wa Clouds kwa kutaja wachache

2. Pia ni watu wanao jidai sana ( i mean wanajiabudu na kujitukuza na hutaka kila mtu awaabudu ama atambue ukuu wao ).

Mifano: T.I.D, Sintah, & Diva.


3. Watu wa nyota ya Mapacha huwa wanafanya vizuri zaidi katika tasnia ya sanaa ( Muziki& filamu), uandishi, media, na michezo mbalimbali.

Mifano : Muziki : Tupac Amaru Shakur , Notorious B.IG a.k.a Biggie Smalls, a.k.a Frank White, T.I.D, LADY Jay Dee, Kanye West kwa kUtaja wachache .

Filamu : Angelina Jolie.
Media : Reginald Mengi
Michezo : Steven Gerlad, Allen Iverson kwa kuitaja wachache.
Mitindo : Naomi Cmapbel.



Katika kila carrier wanayo ifanya siku zote watu wa nyota ya mapacha huwa wa kipekee. Upekee huo waweza kuwa in a positive or negative manner. Hebu tazama baadhi ya watu wa nyota ya mapacha ambao wamekuwa/walikuwa wa kipekee katika carrier zao.

1. George Bush Junior.......Rais Wa Marekani kabla ya Obama.

2. Tupac & Shakur & Notorious B.IG ( Cum on, do i need say more ? )

3. Banki Moon

4. T.D Jakes

5. Ice Cube

6. Allen Iverson
7. Angelina Jolie.
8. John F. Kennedy
9. King James I
10.King Charles II
11. King George III
12. King George V
13. Henry Kissinger.
14. Lady JayDee
15.Anna Kournikova
16. Lisa Lopez ( Left Eye )
17 Steven Gerlad
18. Pope George XIII
19.Queen Victoria.
20. Lionel Richie
21. Salman Rushdie
22. Venus Williams

LIST NI NDEFU SANA SIWEZI MALIZA YOTE.

BOTTOM LINE : WATU WA NYOTA YA MAPACHA NI WATU WENYE MVUTO WA AJABAU SANA KATIKA MAMBO WANAYO YAFANYA.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
So what?
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,880
Likes
124
Points
160
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,880 124 160
...Tumekusikia lakini Ni Career Mkuu na Sio Carrier!:)
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280
R.I.P Mangwea Albert
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,355
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,355 280
Therefore?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Waheshimiwa tukaee!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,089
Likes
358
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,089 358 180
ebwanaeeee :shock::nerd:
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Mimi nina sifa hizo lakini nyota yangu sio mapacha. Fanya kazi achana na usheikh Yahaya, hauna nafasi ktk globalization.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,509
Likes
3,195
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,509 3,195 280
Mkuu pamoja na watu kufikiri hii ni taaluma ya shehe yahaya lakini kuna ukweli kidogo.
Mimi ni gemini na nina kyombo kya bahari for fun na kina fuanya fisuri!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,349
Likes
131,934
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,349 131,934 280
Sahihi kabisa
 
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,440
Likes
2,486
Points
280
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,440 2,486 280
mulemule Juni 10
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,040
Likes
3,913
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,040 3,913 280
Kwema ndugu yangu soma lako liliishia njia wengine tulikuwa tunapata darsa ghafla ukaingia mitini kulikoni ?.

Somo lipi kaka, maana nimetoa masomo mengi sana hapa JF
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648