Watu wa Mwanza sio watu wa mchezo mchezo

Watu wa Mwanza sio watu wa mchezo mchezo

Mwanza yote Wachagga ndo wamewekeza kule...Hakuna Mwanza bila Wachagga
kaka umekunywa nn wachaga sio watanzania au? point ni mji upi mkubwa kuliko mwingine. halafu hilo halina udhibitisho. kwa inchi yetu hakuna stastistics ya biashara kuuliza eti kabila gani wwe! unaama kabla ya kuja wachaga mwaka hapakuwa na watu ndio walikuja kuanzisha mjini au unajarbu kutuonyesha jinsi gani ulivyo na mawazo duni!! kajipange upya mkuu. halafu watu wakazikazin mlizoea mbeleko sana ya watu wenu waliotangulia kuingia kwenye govrt. enzi zile sasa na nyinyi vijana bado mnaamini eti kunamsukuma mjinga wa miaka ileee. huoo ni upuuuzi mtasubili sana kwa karne hii. ww utuambie hizo data za kwamba matajir wengi mwanza ni wachagga umezipata wapi?? hivyo hivyo hata huku utakuta wachagga wanadanganyana eti wameijenga waoo! huoo ni upuuzi data mnatoa wapi maana kwenye dodoso la sensa hakuna kitu kma hicho nyiee

Sent from my SM-J100H using JamiiForums mobile app
 
kaka umekunywa nn wachaga sio watanzania au? point ni mji upi mkubwa kuliko mwingine. halafu hilo halina udhibitisho. kwa inchi yetu hakuna stastistics ya biashara kuuliza eti kabila gani wwe! unaama kabla ya kuja wachaga mwaka hapakuwa na watu ndio walikuja kuanzisha mjini au unajarbu kutuonyesha jinsi gani ulivyo na mawazo duni!! kajipange upya mkuu. halafu watu wakazikazin mlizoea mbeleko sana ya watu wenu waliotangulia kuingia kwenye govrt. enzi zile sasa na nyinyi vijana bado mnaamini eti kunamsukuma mjinga wa miaka ileee. huoo ni upuuuzi mtasubili sana kwa karne hii. ww utuambie hizo data za kwamba matajir wengi mwanza ni wachagga umezipata wapi?? hivyo hivyo hata huku utakuta wachagga wanadanganyana eti wameijenga waoo! huoo ni upuuzi data mnatoa wapi maana kwenye dodoso la sensa hakuna kitu kma hicho nyiee

Sent from my SM-J100H using JamiiForums mobile app
Mbona povu!! ?
 
Mbona povu!! ?
nimesema ukweli tu ndugu yangu. ila kusema ukweli wachaga ni wajuuzi tu wala si watu wenye mipango . naomba unitajie viwanda vitano tu ambavyo wamiliki ni wachagga hapo mwanza au maduka ya reja reja nayo siku hizi ni utajiri?? maana wengi ni wachuuzi tu hapa town mkuu. kuwa realistic mkuu
 
Mwanza ni habari nyingine, the second city after dsm. Hilo linajulika africa nzima kama kuna mtanzania hafahamu hilo, weka mashaka juu ya uhalali wa uraia wake.
 
Sifa kidogo kazi ndo habari. Hiyo ndo mwanza bwana, serikali hawanaga mpango nayo daily Arusha lakini shughuri yake wanaielewa.

Watu walioko Mwanza ni hardwork sana na wako kimyaa sana
 
Mapanki yameharibu akili za hawa jamaa kabisa.. hehehe
Inaonekana dhairi hata wewe bangi za uko unakotoka zimeharibu kabisa ubongo wako..... Ushaidi ni hii comment isiyokuwa na kichwa wala miguu.

Ushauri: acha bangii tumia hata majani ya mpapai hayawezi kukumalizia utimamu wa akili kiasi hiki.
 
nimesema ukweli tu ndugu yangu. ila kusema ukweli wachaga ni wajuuzi tu wala si watu wenye mipango . naomba unitajie viwanda vitano tu ambavyo wamiliki ni wachagga hapo mwanza au maduka ya reja reja nayo siku hizi ni utajiri?? maana wengi ni wachuuzi tu hapa town mkuu. kuwa realistic mkuu

Wewe unahangaika na huyo kiroboto...huyo ni empty headed, yeye akiona thread za Mwanza, Tanga, Mbeya even Dar es salaam anakuja kulinganisha na Arusha...pumba kabisa
 
Inaonekana dhairi hata wewe bangi za uko unakotoka zimeharibu kabisa ubongo wako..... Ushaidi ni hii comment isiyokuwa na kichwa wala miguu.

Ushauri: acha bangii tumia hata majani ya mpapai hayawezi kukumalizia utimamu wa akili kiasi hiki.
Hahahaha afadhari umempatia jibu linalomstahili. Bange mbichi ni hatari sana, naona kazidisha dozi
 
Kijana humu ni JF sio FB tafakari kabla hujaandika ujumbe wako,nani kakwambia Kahama ndo wilaya yenye kuingiza pato kuliko zote Tz? Kwa lipi? Inaizidi Ilala yenye Bandari? Nani kakwambia uwanja wa ndege wa Arusha ni mkubwa kuliko wa Mwanza? Usiropoke kijana,na Nani kakwambia mwanza Airport ina flight nyingi kuliko Kilimanjaro International Airport? Fikiri kabla ya kutenda usitake nidhibitishe mapema kwamba kila kwenye watanzania 4 kuna punguani 1.
Duuuh bandari ipo ilala...!?
Kakwambia route za ndege za ndani siyo za nje
Wakuu nimefanya utafiti wangu nimegundua hapa Tanzania Jiji la pili kwa Ukubwa Tanzania halina sapoti ya serikali isipokua biashara na nguvu za wazawa ni Mwanza,wilaya tajiri na yenye pato kubwa kuliko wilaya zote Tanzania na haina promotion ya serikali ni Kahama. Nimegundua kitu kimoja,watu wa Mwanza si walalamishi na wakujisifu bali ni wapiga kazi balaa na waaminifu sana,mikoa yao ukitoa Dar ndio inayoongoza kwa kuchangia pato la Taifa.

Mwanza hakuna makao makuu ya Taasisi yoyote ya Serikali au Umma km Arusha,lakini Bado mwanza ni Kinara. Mwanza haina uwanja mkubwa wa ndege km Arusha na Kilimanjaro (KIA) na Arusha Airport lakini ndio jiji lenye route nyingi za ndege zaidi kuliko mikoa mingine ukitoa Dar.

Mwanza haina maukumbi makubwa ya serikali na binafsi km Arusha,haina mbuga za wanyama wala vivutio vingi vya watalii lakini bado ndio jiji la pili kwa ukubwa.

Siri ya watu wa Mwanza ni wapiga kazi sana na siwalalamishi,hata ukimdhulum msukuma halalamiki,hana kesi na wewe ataondoka na kwenda kufanya kazi nyingine tu.Tatizo kubwa la hawa jamaa wanaoa sana,cha ajabu kila mtoto wa kila mke ni copy ya baba yao yaani wanafanana sana.

Hii inamaanisha jamaa wa kule ni wacheza shoo wazuri sana hawatumii pweza wala viagra km wanaume wa kule kwa akina Scorpion.
Juzi nilikua Mwanza,nimezunguka sehem zote muhimu
 
nimesema ukweli tu ndugu yangu. ila kusema ukweli wachaga ni wajuuzi tu wala si watu wenye mipango . naomba unitajie viwanda vitano tu ambavyo wamiliki ni wachagga hapo mwanza au maduka ya reja reja nayo siku hizi ni utajiri?? maana wengi ni wachuuzi tu hapa town mkuu. kuwa realistic mkuu
ww ujui mwanza kalale hiv unamjua jerusi huyu mchaga yeye pekee anamiliki gorofa zaidi ya nane hapa town unamjua lema unamjua kimbori anamiliki mitaa yote ya lumumba unamju swai anamiliki miti mirefu unamjua njau hii mwanza ni wachaga na wahaya na wakurya ndiyo wameshika uchumi wa hapa wachaga ndiyo wanaongoza uwezi kuesabu maduka matatu usikute la mchaga na nyumba tano usikute ya mchaga
 
Inaonekana dhairi hata wewe bangi za uko unakotoka zimeharibu kabisa ubongo wako..... Ushaidi ni hii comment isiyokuwa na kichwa wala miguu.

Ushauri: acha bangii tumia hata majani ya mpapai hayawezi kukumalizia utimamu wa akili kiasi hiki.
Povu jingi sana hili hehehe
 
Atakuwa msukuma huyu,
Mmeekewa vitu vyote hivyo kwa sababu wasukuma washamba.
 
1476909906113.jpg

Nimekumiss kweli mwanza!!! Love this city jamani!!!
 
ww ujui mwanza kalale hiv unamjua jerusi huyu mchaga yeye pekee anamiliki gorofa zaidi ya nane hapa town unamjua lema unamjua kimbori anamiliki mitaa yote ya lumumba unamju swai anamiliki miti mirefu unamjua njau hii mwanza ni wachaga na wahaya na wakurya ndiyo wameshika uchumi wa hapa wachaga ndiyo wanaongoza uwezi kuesabu maduka matatu usikute la mchaga na nyumba tano usikute ya mchaga
kwa kifupi tu kuna wasukuma wanagorofa mpaka kumi na kitu. mm nimezaliwa mwanza nimekulia hapo sasa sijui mwanza gani unaamaanisha. kifupi Kusema mwanza bila wachagga hakuna ni upuuzi mkubwa. hata Dar pia hawa watu utasikia bila wachagga dar hakuna. huku wamejazana hapo Kariakoo kutuuzia Simu za mchina tu na vihotel mjinga. ungelisema Mwanza bila Wahindi walee ningeelewa kitu kuongelea wachuuzi tu naona kma tunapoteza kitu

Sent from my SM-J100H using JamiiForums mobile app
 
ww ujui mwanza kalale hiv unamjua jerusi huyu mchaga yeye pekee anamiliki gorofa zaidi ya nane hapa town unamjua lema unamjua kimbori anamiliki mitaa yote ya lumumba unamju swai anamiliki miti mirefu unamjua njau hii mwanza ni wachaga na wahaya na wakurya ndiyo wameshika uchumi wa hapa wachaga ndiyo wanaongoza uwezi kuesabu maduka matatu usikute la mchaga na nyumba tano usikute ya mchaga
ivi kweli unaamini uchumi wa mwanza unaendeshwa maduka?? shame on you. hata inchi hii ulisha sikia wanasema sector ya maduka imechangia pato kwa kiasi hiki?? ay kile au kitabu gani cha uchumi kinasema uchuuzi unaendesha uchumi!! shughuli kubwa za kiuchumi mwanza ni Kilimo, ufugaji na Uchimbaji madini ndio zimeshika uchumi wa huko mkuu. acha porojo mkuu
 
Kitendo chenu cha kutuletea rais wa ajabu ajabu kama huyu, nimeshawadharau watu wa huko!
 
Duh yaani imebidi tu nicheke sababu naona Arusha the tomorrow's city the dream city ya Tanzania and actually Africa at large inawaumiza kichwa.

Sikuona ulazima wowote wa kuupa sifa Mwanza kwa mgongo wa Arusha.
 
Duh yaani imebidi tu nicheke sababu naona Arusha the tomorrow's city the dream city ya Tanzania and actually Africa at large inawaumiza kichwa.

Sikuona ulazima wowote wa kuupa sifa Mwanza kwa mgongo wa Arusha.

Hvi Mwanza imepewa sifa kwa mgongo Wa Arusha?? Arusha inabaki kuwa Arusha na Mwanza inabaki kuwa Mwanza....
 
Back
Top Bottom