View attachment 1239131 dah! Mzee mambo ya kibaharia hayaendi huku watu wanakutafuta,Leo tulitarajia kisulisuli kitupeleke mlima wa Moto lkn hili lako ratiba zimebidi zigeuke.. jitokeze mzee mambo si mambo[emoji23][emoji23]
Huu si uzi wa afweee ni ombi la yeye kujitokeza maana kisulisuli kimefunikwa na hili..
Duh! Hili ndo litakuwa li Israel mtoa roho.. mkuu kwanini usipewe cheo Cha huyo Israel maana si kwa chuki hiiAfweeeeee!
A coward man is scared of his own mortality!
Lotta people die everyday,who is he not to die?
Afweeeeeeeeee kama sisi wengine huku!
Kufa na wewe!Afweeeeeee
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Duh! Hili ndo litakuwa li Israel mtoa roho.. mkuu kwanini usipewe cheo Cha huyo Israel maana si kwa chuki hii
Huko jukwaa la siasa limegubikwa wanamsaka!,sisi wengine tusio wa siasa tunapata tabu za bure tu..*Wapiga madili
*Wapinzani
*Wasomi wanaosubiria ajira zaidi ya miaka mi4
*Waliotumbuliwa
*Vyeti feki
*Wasifiaji wanafki wenye uchu wa madaraka
Bado tu unadhani ataendelea kupendwa na kila Mtu ?
Tumuombee Rais wetu maana vita aliyonayo si ya kitoto hata kidogo.
Kufa na wewe!
Duh! Hili ndo litakuwa li Israel mtoa roho.. mkuu kwanini usipewe cheo Cha huyo Israel maana si kwa chuki hii
Ha ha mkuu utakufa na kihoro, kisulisuli kimerudi rais magu hivi punde tu atakuwa hadharani
Huyu hapa una swali jingine?View attachment 1239131 dah! Mzee mambo ya kibaharia hayaendi huku watu wanakutafuta,Leo tulitarajia kisulisuli kitupeleke mlima wa Moto lkn hili lako ratiba zimebidi zigeuke.. jitokeze mzee mambo si mambo😂😂
Ha ha ha! Mkuu we chakufanya ishi tu Wala usimhusishe jamaa na mambo yako.. hatakuhusu!! Hili la kilozi tuwaachie walozi.Who cares???
Afweeee apone,I dont care anyways!
Issue ni kwamba kapigwa kitu ya kisasa na ameipata vizuri!
Na jamaa angejaza uzito kidogo ungekuta tunatoa rambirambi by now!
Unashindwa kuelewa,from now on,the effect on him will be real!
Chezea!
View attachment 1239131 dah! Mzee mambo ya kibaharia hayaendi huku watu wanakutafuta,Leo tulitarajia kisulisuli kitupeleke mlima wa Moto lkn hili lako ratiba zimebidi zigeuke.. jitokeze mzee mambo si mambo[emoji23][emoji23]
Ha ha ha! Mkuu we chakufanya ishi tu Wala usimhusishe jamaa na mambo yako.. hatakuhusu!! Hili la kilozi tuwaachie walozi.