Watoto wa vigogo katika ajira.


M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Katika biblia imeandikwa "Mwenye nacho ataongezewa na aliye na kidogo atanyanganywa hata hicho alichonacho"Kweli naona kabisa kwa Tz hasa ktk ajira hii verse ipo applicable sana.kwani ktk ajira za sehemu nzuri na zenye maslahi kamwe uwezi muona mtoto wa maskini kote ni watoto wa vigogo.kuanzia watoto wa marais.mawaziri.wabunge.wakurugenzi.
Sasa nn kifanyike sisi kina kabwela tupate nafasi kwani hata hizi nafasi za kawaida ukiwepo kamwe haupandi cheo.mfano.ualimu.jeshini.na taasisi zote kweli kubandishwa cheo ni kwa hao hao watoto wavigogo walichukua nafasi huko.
Mbaya zaidi hizo nafasi wanapewa while vichwani hawana kitu na wapo kwa maslai binafsi sio ya jamii nzima.

"WE NEED CHANGES"
 
Dancani

Dancani

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
798
Likes
23
Points
35
Dancani

Dancani

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
798 23 35
Je wewe unamkakati gani wa kuwaandalia watoto wako njia bora
 
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Je wewe unamkakati gani wa kuwaandalia watoto wako njia bora
kwa kweli mm najitahidi kuwaandia mazingira mazuri kielimu.bt inasikitisha sana kwani shule nzuri ni gharama kubwa na serikali hii inaendeleza ubaguzi kwani shule nyingi wanaomiliki ni hao hao.vigogo.

"WE NEED CHANGES"
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,028
Likes
33,029
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,028 33,029 280
Sisi ndiobtunaopiga kura , t shirt na kofia za ccm zinatutosha
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
kwa kweli mm najitahidi kuwaandia mazingira mazuri kielimu.bt inasikitisha sana kwani shule nzuri ni gharama kubwa na serikali hii inaendeleza ubaguzi kwani shule nyingi wanaomiliki ni hao hao.vigogo.

"WE NEED CHANGES"
we need changes wakati uaishabikia CCM.

JIUNGE NA CHADEMA TUINGOI CCM KILELENI. HALAFU SAFARI HII CCM WAANADI MAGHEMBE URAIS NA KAPUYA PM.
 
I

incharge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,198
Likes
63
Points
145
I

incharge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,198 63 145
Hatuwezi kusema chadema ndiyo suluhisho kwasababu hata kwenye ngazi ya chama tu tumeona kuna tatizo kubwa la upendeleo wa kikanda na kidini kwahiyo tusikae hapa na kudanganyana
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,485
Likes
2,819
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,485 2,819 280
Kama wana qualifications zinazotakiwa basi sioni tatizo
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,128
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,128 280
Jamani tusitafsiri vibaya maandiko matakatifu by the way CHANGES BEGINS WITH YOU.
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Hatuwezi kusema chadema ndiyo suluhisho kwasababu hata kwenye ngazi ya chama tu tumeona kuna tatizo kubwa la upendeleo wa kikanda na kidini kwahiyo tusikae hapa na kudanganyana
kukaangwa ni lazima tutakaangwa, tunachofanya hapa ni kuchagua sufuria tu.
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
81
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 81 45
Jamani tusitafsiri vibaya maandiko matakatifu by the way CHANGES BEGINS WITH YOU.
mwambie br pigana acha kulialia andalia wao maisha ili waje wajidai kama Riz kikwete
 
thinker2013

thinker2013

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
99
Likes
1
Points
0
thinker2013

thinker2013

Member
Joined Oct 14, 2013
99 1 0
Hatuwezi kusema chadema ndiyo suluhisho kwasababu hata kwenye ngazi ya chama tu tumeona kuna tatizo kubwa la upendeleo wa kikanda na kidini kwahiyo tusikae hapa na kudanganyana
hapo chadema hawajaangalia ukanda usiwe mgumu kuelewa ukweli ni kwamba asilimia kubwa ya hao wanaotaka uongozi ni vibaraka na wakishika tu madaraka chama kinakufa vijana wa tanzania njaaaa sana wanarubuniwa kwa kitu kidogo tu
 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,163
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,163 422 180
[h=2]If you are born poor its not your fault. But if you die poor its your fault.-Bill Gates[/h]
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
hata wewe ungekuwa kigogo au kupata fursa hiyo ungefanya hivyo hivyo tu...kama wana sifa ni sawa tu wapige kazi ila kwa wale walio vilaza ndio msala...ila ol in ol kumbuka hata ungekuwa wewe ndio kigogo una mwanao ana sifa, ungekubali naye ahangaike ktk suala la ajira? au wewe ungekuwa mtoto wa kigogo ungekataa km ungepewa fursa km hiyo? muhimu kaka ni kukomaa na kuhangaika kimaisha ili tufanikiwe kwani sio lazima kila mtu awe kaajiriwa kwenye ofisi au taasisi Fulani ndio afanikiwe.....HAPO HAPO ULIPO NA ULICHOJAALIWA NA ALLAH mshukuru sana na TUFANYE KAZI KWA BIDII....inshaallah tutatoka tu...
 
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
767
Likes
4
Points
35
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
767 4 35
Tunaomba ushahidi wa unayoyasema ili mjadala unoge. Hatuwezi kujadili mambo ya kufikirika.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
baadaye watoto wa makabwela watakuwa watumwa kabisa wa watoto wa wakubwa kwan so far ni tabaka la wenye nacho na wasio nacho!
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
81
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 81 45
Je wewe unamkakati gani wa kuwaandalia watoto wako njia bora
mwambie umaskini huanzia kwenye akili za mtu sasa ww unajaribu kujipa moyo na maandiko ya biblia unatoa tafsiri isiyo sahihi KIKWETE alizaliwa familia maskini leo ni rais wako mimi naweza pia wewe je?
 
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
mwambie umaskini huanzia kwenye akili za mtu sasa ww unajaribu kujipa moyo na maandiko ya biblia unatoa tafsiri isiyo sahihi KIKWETE alizaliwa familia maskini leo ni rais wako mimi naweza pia wewe je?
Kikwete katoka ktk familia ya kichifu.na viongozi wengi ndio walipotoka pia.

Na hili la watoto wa vigogo ki kweli wengi ni vilaza kwani tumesoma nao ila vyeo vya wazazi ndio vinawapa nafuu.

Changes ni mimi bt vikwazo ni vingi sana.ukianzisha biashara wao ndio wamejaa kwenye maofisi ya usajili.mikopo bank wao ndio wamejaa daah ....
 

Forum statistics

Threads 1,262,303
Members 485,543
Posts 30,120,250