Watoto wa kiume wadogo wanatupenda sana siku hizi


Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,708
Likes
36,025
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,708 36,025 280
Ni vile tu sina tabia hyo ila nikitaka ni sekunde mtaani hakuna shikamoo wala nini ni mambo dada ukijisahau unaliwa au kuolewa kabisa.

Ngoja wamalize mitihani tuolewe tu hamna namna.Bora kuolewa na mtoto kuliko kuwa mchepuko wa wazee wenzangu.

Vijana wa miaka 35-40 ambao hawajawai kuoa ni pasua kichwa usijaribu.

45-ni watalaka hawa nao sio wa sport sport

50-nao watalaka au wagane nao sio mchezo

60-wastaafu hawa nao watalaka au wagane wana hadi wajukuu

25- kwenda chini brand new wanatulia kabisa refer Dogojanja, Uchebe, Brown wa Wolper, Diamond wa Zari.
 
wax

wax

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
3,052
Likes
1,362
Points
280
wax

wax

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
3,052 1,362 280
Tena mm nakuoa kabsa ngoja nije pm
 
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
950
Likes
1,571
Points
180
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
950 1,571 180
Mdada, hii ni kama mara ya pili naona unazungumzia kumiliki VIVULANA na tena ukiwa umewalenga waliokuwa wanatarajia kumaliza mtihani huu ufanyikao sasa kitaifa.

Ukimpata we miliki tu, sababu naona unajaribu kutafuta uhalali wa hilo, ni HALALI.....

Ile miaka 30 inatuhusu sisi tu.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,708
Likes
36,025
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,708 36,025 280
Mdada, hii ni kama mara ya pili naona unazungumzia kumiliki VIVULANA na tena ukiwa umewalenga waliokuwa wanatarajia kumaliza mtihani huu ufanyikao sasa kitaifa.

Ukimpata we miliki tu, sababu naona unajaribu kutafuta uhalali wa hilo, ni HALALI.....

Ile miaka 30 inatuhusu sisi tu.
sasa mnataka tuende wapi mkuu na kutuoa hatutaki? tutakataa ndoa hadi lini?
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,387
Likes
2,386
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,387 2,386 280
Kuna offa ya pindua pindua cku hzo..
 
makatheboy

makatheboy

Senior Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
156
Likes
286
Points
80
Age
26
makatheboy

makatheboy

Senior Member
Joined Sep 5, 2016
156 286 80
Ngoja nmalizie pepa
 
W

Wimsha

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Messages
527
Likes
486
Points
80
W

Wimsha

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2015
527 486 80
ni vile tu sina tabia hyo ila nikitaka ni sekunde
mtaani hakuna shikamoo wala nini ni mambo dada ukijisahau unaliwa au kuolewa kabisa. ngoja wamalize mitihani tuolewe tu hamna namna
bora kuolewa na mtoto kuliko kuwa mchepuko wa wazee wenzangu
vijana wa miaka 35-40 ambao hawajawai kuoa ni pasua kichwa usijaribu
45- ni watalaka hawa nao sio wa sport sport
50-nao watalaka au wagane nao sio mchezo
60-wastaafu hawa nao watalaka au wagane wana hadi wajukuu
25 kwenda chini brand new wanatulia kabisa .refer dogojanja, uchebe ,brown wa wolper,diamond wa zari
sawa kwa umri ni wadogo lakini wanawe... sori Kiibodi imeharibika.
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,026