Watoto wa Dar wanakosa nidhamu


stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,149
Likes
9,205
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,149 9,205 280
Ukitaka kuhakikisha hili, panda basi za mwendokasi.

Utawakuta bila aibu hata kidogo wamekaa kwenye viti na hawataki kuwapisha watu wazima. Yaani mtoto mdogo kabisa kakaa kwenye siti bibi yake kasimama na kuegemea mlingoti.

Sijui wanatoka katika familia zipi ambazo nidhamu ni msamiati.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,945
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,945 280
Ukitaka kuhakikisha hili, panda basi za mwendokasi.

Utawakuta bila aibu hata kidogo wamekaa kwenye viti na hawataki kuwapisha watu wazima. Yaani mtoto mdogo kabisa kakaa kwenye siti bibi yake kasimama na kuegemea mlingoti.

Sijui wanatoka katika familia zipi ambazo nidhamu ni msamiati.
Kwani watoto hawastahili kukaa?

Mimi naona kwenye subway watu wazima wanapisha watoto. Kwa fikra kwamba watu wazima wanaweza kustahimili kusimama kuliko watoto.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,244
Likes
35,177
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,244 35,177 280
Ukitaka kuhakikisha hili, panda basi za mwendokasi.

Utawakuta bila aibu hata kidogo wamekaa kwenye viti na hawataki kuwapisha watu wazima. Yaani mtoto mdogo kabisa kakaa kwenye siti bibi yake kasimama na kuegemea mlingoti.

Sijui wanatoka katika familia zipi ambazo nidhamu ni msamiati.
Mlizoea kuwanyanyasa kwenye daladala. Unakuta mtu wa miaka 24-40 ana afya nzuri tu anakubali kukaa kiti anachonyanyuliwa mwanafuzi wa darasa la tatu aliekaa shule siku nzima kachoooka!!! Na wewe na utu uzima wako unakaa kisa wewe umelipa 400 mwanafunzi kalipa 100, mtakoma sasa hiviatainuka mwanafunzi kwa heshima na sio kwasababu analipa nauli ndogo.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,906
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,906 280
Maadili yameporomoka ndugu yangu! mie hata kanisani kwetu huwa ninashangaa mama kaja na mwanae amekaa naye, akija mkubwa, wasimamizi wa kanisa wakimwambia mtoto aende kukaa sehemu ya watoto ampishe mkubwa, mama mtu anakuwa mkali, "hebu mwache mwanangu, yaani amewahi kiti halafu umtoe kisa huyo aliyechelewa" sasa huyu mtoto unategemea awe na adabu ya kupisha wakubwa kiti?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,244
Likes
35,177
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,244 35,177 280
Hv mtoto na MTU mzima yupi anaweza kuvumilia kusimama?daah wabongo umwinyi kila kona!
Yaani hawana utu kabisa watu wengine. Unakuta mtu mzima na afya yake anakenua tu mtoto wa darasa la tatu anainuliwa akae yeye!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,244
Likes
35,177
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,244 35,177 280
Kwani watoto hawastahili kukaa?

Mimi naona kwenye subway watu wazima wanapisha watoto. Kwa fikra kwamba watu wazima wanaweza kustahimili kusimama kuliko watoto.
Mkuu huku kajamba nani alielipa nauli kubwa ndio anakaa....utashangaa kitoto cha la kwanza kinainuliwa akae mtu wa 25yrs kisa nauli yake kubwa.
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,361
Likes
20,294
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,361 20,294 280
Mlizoea kuwanyanyasa kwenye daladala. Unakuta mtu wa miaka 24-40 ana afya nzuri tu anakubali kukaa kiti anachonyanyuliwa mwanafuzi wa darasa la tatu aliekaa shule siku nzima kachoooka!!! Na wewe na utu uzima wako unakaa kisa wewe umelipa 400 mwanafunzi kalipa 100, mtakoma sasa hiviatainuka mwanafunzi kwa heshima na sio kwasababu analipa nauli ndogo.
upo nchi gani ?
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,213
Likes
40,755
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,213 40,755 280
Yaani hawana utu kabisa watu wengine. Unakuta mtu mzima na afya yake anakenua tu mtoto wa darasa la tatu anainuliwa akae yeye!
tena kuna mwingine mtoto akisimama halafu akamuegemea,anamkemea mtoto km kamkojolea au kamuomba nauli vile
mi nshaona Dada mmoja anamkemea katoto ka darasa kwanza mi nkamchukua na kumpakata yule mtoto
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,945
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,945 280
Maadili yameporomoka ndugu yangu! mie hata kanisani kwetu huwa ninashangaa mama kaja na mwanae amekaa naye, akija mkubwa, wasimamizi wa kanisa wakimwambia mtoto aende kukaa sehemu ya watoto ampishe mkubwa, mama mtu anakuwa mkali, "hebu mwache mwanangu, yaani amewahi kiti halafu umtoe kisa huyo aliyechelewa" sasa huyu mtoto unategemea awe na adabu ya kupisha wakubwa kiti?
Kwa nini tunafikiri mtoto hastahili kukaa kwenye kiti?
 
P

peterwapeter

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
532
Likes
255
Points
80
P

peterwapeter

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
532 255 80
Zama za ujamaa zimepitwa na wakati.

Aliyewahi ndiye akae, ukichelewa simama.

First In First Out (FIFO)

Hahahaaaaa, accounts mpaka kwa watu na LIFO je haifai
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,331