Watengenezee watoto wako ndugu wa kutosha

Watengenezee watoto wako ndugu wa kutosha

Wafundishe watoto wako kuwa na upendo kwa watu wote ili ukiondoka abaki na ndugu wengine uziowazaa.Nani alikmbia watoto uliowazaa ni lazima wapendane na kusaidiana?
Damu nzito kuliko maji, ndio maana ukiumwa sana, unakutanishwa na ndugu na si marafiki.
 
Namaanish wao watoto watakua na marafiki wao watakaojitengenezea
Marafiki wana mwisho, ila undugu hauna mwisho; leo ukiwa mahututi ndugu watakuwa karibu, marafiki watakuwa na familia zao.
 
Wee ungejua yanayoendelea kwny familia nyingi za watoto wengi usingetamani...
Cha msingi zaa watoto wachache watafutie misingi mizuri ya maisha unahakikisha hata ukifa kesho wana chao cha kushika...mbona ndugu hata marafiki tuu nao ni ndg...ukiwaacha hawana mbele wala nyuma ndo wamejazana hapo ugomvi kila siku hata raha ya wingi wao hakuna
Mmoja tu atanitosha.
Labda CCM iachie nchi
 
We huna nfugu ndio maana unaandika hivyo sis wenye ndugu umejaa wivu kulogana basi na kukimbiana🤣🤣🤣
 
We huna nfugu ndio maana unaandika hivyo sis wenye ndugu umejaa wivu kulogana basi na kukimbiana🤣🤣🤣
Ndugu wenye lawama wanakuwa wamekosa malezi ya pamoja, muhimu kuzingatia malezi ya pamoja na umoja.
 
Marafiki wana mwisho, ila undugu hauna mwisho; leo ukiwa mahututi ndugu watakuwa karibu, marafiki watakuwa na familia zao.
Bado hujaona nadhani....wangapi wanakufa peke yao hospitalini ndugu wamewakataa
 
Back
Top Bottom