Watengenezaji wa madaftari ya Cello mna maana gani?

Watengenezaji wa madaftari ya Cello mna maana gani?

Hili ni daftari la mwanafunzi likiwa limerembwa na picha hizo, siamini kama hizi picha zinaendana na maudhui mazima ya darasani!!
55f43d8543d552416db76dcea95ca121.jpg
Kutuharibia watoto wetu tu , badala muweke picha za mapango ya amboni tanga , tutwiga ,tembo au hata daraja la mkapa watoto wajue mnatuwekea fashion girl ,,,,,, mhhhhhh
 
Kutuharibia watoto wetu tu , badala muweke picha za mapango ya amboni tanga , tutwiga ,tembo au hata daraja la mkapa watoto wajue mnatuwekea fashion girl ,,,,,, mhhhhhh
Hujalazimishwa kununua, biashara huria hiyo
 
Kua uyaone. Ukija pata mtoto utajua mkuu hapo juu kaandika nini.
nikue mara ngapi mkuu? nina sheria zangu ktk makuzi ya mtoto! mtoto wangu hadi kamaliza six hajawah kuwa na cm,madaftari yote nanunua mwenyewe! oooh watoto wangu wananielewa vyema...sina mashaka ktk hilo! ila hii ni bihashara huria kila mtu anahaki ya kuvutia bihashara yake
 
nikue mara ngapi mkuu? nina sheria zangu ktk makuzi ya mtoto! mtoto wangu hadi kamaliza six hajawah kuwa na cm,madaftari yote nanunua mwenyewe! oooh watoto wangu wananielewa vyema...sina mashaka ktk hilo! ila hii ni bihashara huria kila mtu anahaki ya kuvutia bihashara yake
Watoto uwa hawaaminiki mkuu, usiwawekee guarantee kihivo, unless uko nae 24 hours umemkodolea macho yeye tu
 
Ungelikuwa mwelevu sidhani kama ungeliweza kuwa na ujasiri wa kumtukana mtu usiyemjua, hili linadhihirisha upeo wako wa kufikiri vile ulivyo.
Chifu, tumia option ya ignore kwa watu kama hao.
Na kwa kweli majibu ya watu humu yanaonyesha jinsi watanzania walivyo wanafiki wa hali ya juu. Yaani utaanzaje kushabikia upuuzi kama huo? Picha zisizo na staha kuwekwa kwenye daftari la wanafunzi wa shule ni jambo ambalo halistahili kushabikiwa. Kila siku tunawasema wazungu kuwa hawana maadili. Lakini hata siku moja huwezi kukuta picha za namna hii kwenye vitu vya watoto na wanafunzi. Inasikitisha sana.
 
Chifu, tumia option ya ignore kwa watu kama hao.
Na kwa kweli majibu ya watu humu yanaonyesha jinsi watanzania walivyo wanafiki wa hali ya juu. Yaani utaanzaje kushabikia upuuzi kama huo? Picha zisizo na staha kuwekwa kwenye daftari la wanafunzi wa shule ni jambo ambalo halistahili kushabikiwa. Kila siku tunawasema wazungu kuwa hawana maadili. Lakini hata siku moja huwezi kukuta picha za namna hii kwenye vitu vya watoto na wanafunzi. Inasikitisha sana.
Wenzetu wanatuzidi sana maarifa, unakuta chumba cha mtoto kinaendana na mazingira yake ya kitoto kama ni midori, picha za cartoon na mengineyo yamhusuyo mtoto yamo ndani ya chumba chake.
 
Yaani watanzania sijui ni nani alituroga..yaani kuna wapuuzi humu wanatetea huu ujinga...unadhani mtoto akienda kununua madaftari ataliacha hilo akanunua la kasuku?? Kiuhalisia haya madaftari hayapo kimaadili ya kishule otherwise yaandikwe hayaruhusiwi kuuzwa kwa wenye umri chini ya miaka 18 kama bia
 
Wenzetu wanatuzidi sana maarifa, unakuta chumba cha mtoto kinaendana na mazingira yake ya kitoto kama ni midori, picha za cartoon na mengineyo yamhusuyo mtoto yamo ndani ya chumba chake.
Huku tunashabikia picha za nusu uchi kuwekwa kwenye madaftari ya watoto?!?
 
Kama mtt wako ndio alienda dukani akachagua daftari hilo umezaa jembe mkuu"
 
Siyo kila daftari linatumika darasani mkuu acha kukariri, mengine utayakuta bar, saloon n.k

Yapo madaftari yasiyokuwa na hizo picha wanatoa haohao Cello ni wewe kuchagua tu, siyo lazima pia ununue products za Cello zipo kampuni nyingine nzuri tu
Acha ufala mkuu, hilo linaitwa EXERCISE BOOK bar wanafanya mazoezi ya nn? Hivi huko shule ulienda kujifunza ujinga?
 
Acha ufala mkuu, hilo linaitwa EXERCISE BOOK bar wanafanya mazoezi ya nn? Hivi huko shule ulienda kujifunza ujinga?
We msukule umetokea wapi, umezoea kukariri pumbavu wewe...


Usipoandika kitu kinachohusiana na darasani humo ndani ni Kosa kisheria?
 
Back
Top Bottom