Watanzania tukubaliane tu,kuna mambo hatuyawezi.

Watanzania tukubaliane tu,kuna mambo hatuyawezi.

Halafu hili la nguzo nalo ni tatizo sugu,eti nguzo hazipatkan Mara tumeagiza ,Mara hizi zipo chini ya REA

lakini wabunge wanavunga hawalifahamu kabisa!!!kumbe ndo wanamopigia pesa!hata anayejiita raisi Wa wanyonge hili anavunga halijui kabisa!jamani nchi yangu TANZANIA!!!
 
lakini wabunge wanavunga hawalifahamu kabisa!!!kumbe ndo wanamopigia pesa!hata anayejiita raisi Wa wanyonge hili anavunga halijui kabisa!jamani nchi yangu TANZANIA!!!
Sina uhakika na hili la kupiga pesa ila nadhani ni tabia ovu miongoni mwetu ,ya kutopenda kuwajibika
 
Back
Top Bottom