Watanzania tukubaliane tu,kuna mambo hatuyawezi.

Watanzania tukubaliane tu,kuna mambo hatuyawezi.

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Posts
2,117
Reaction score
1,373
Salam!
Sisi kuna mambo yametushinda na huo ndo ukweli:
Sisi tumeshindwa kuboresha elimu. Hivyo usitarijie kuwa na demokrasia ya kweli ,mpaka sasa wapo wanaoamini demokrasia ni kufanya siasa huru,na wapo wanaoamini siasa ni kazi na uwajibikaji.
Kwa elimu hafifu huwezi kupata watu jasiri,wabunifu,nk
Pili, tumeshindwa kugawanya sawa, kiwango cha maendeleo kulingana na mtawanyiko wa nchi, huwezi amini songea na Kigoma hawapo kwenye gridi ya taifa,wakati sumbawanga wakitumia umeme kutoka nje ya nchi.
Tatu, Tumeshindwa kujua ni nini kinahitajika katika ili kudhibiti malaria.
Nadhani hata wewe mwana jf ,unayomambo unadhani tumeshindwa,tafadhali tushirikishe!!!
 
Maji tu yametushinda kuwafikishia wananchi ili hali kila kona maziwa mito mabwawa ya kutosha
 
Suala la umeme ni kichekesho sana!!!
miti inalimwa TANZANIA but usishangae mtanzania mwisho kununua ni nguzo Tatu!zaidi ya hapo eti inakuwa biashara!!!

ukiwa unahitaji nguzo hesabia tu utakosa umeme hata kwa miaka mitano!
hii IPO Tanzania ya viwonder!
 
Ssm hawawezi kuchomoka kirahisi lazima kuwe na namna
 
Ndio maana mh Rais alisema tujikite kwenye sera na utekelezaji wa ilani na sio maandamano.
 
Tumeshindwa kujua lipi la muhimu kwanza kwa ustawii wa jamii.Tunaanza kuvipa kipaumbele vitu ambavyo havitajiki sana ktk jamii.Tunahitaji elimu bora,maji safi na salama,huduma bora za afya,kuboresha uchumi wa viwanda na kilimo.Lkn tumeona Ndege na passport ya kieletroniki ndio muhimu sana.
 
Nchi haina vipaumbele tumebaki kudonoanoa tu hapa na pale.
 
Namlaum nyerere kufa na kutuachia mateso ya mabepari weusi (CCM)
alitakiwa kubla ya kungatuka madarakani afute kwanza kitu kinaitwa CCM
 
Hatuwezi kutofautisha aliyesoma na asiyeshindwa kusoma kwa matendo yao.
 
Namlaum nyerere kufa na kutuachia mateso ya mabepari weusi (CCM)
alitakiwa kubla ya kungatuka madarakani afute kwanza kitu kinaitwa CCM
Hili siliamini,hakuna Mateso ya kurithi,boresha elimu kwanza.
 
Suala la umeme ni kichekesho sana!!!
miti inalimwa TANZANIA but usishangae mtanzania mwisho kununua ni nguzo Tatu!zaidi ya hapo eti inakuwa biashara!!!

ukiwa unahitaji nguzo hesabia tu utakosa umeme hata kwa miaka mitano!
hii IPO Tanzania ya viwonder!
Halafu hili la nguzo nalo ni tatizo sugu,eti nguzo hazipatkan Mara tumeagiza ,Mara hizi zipo chini ya REA
 
Back
Top Bottom