Watangazaji wa Wasafi FM wanapiga kelele sana

Watangazaji wa Wasafi FM wanapiga kelele sana

Kazi ya chumvi ni kulowekwa kwny maji na kuyeyuka.
 
Ukiacha kipindi cha michezo hapo wasafi hamna lingine..hakuna watangazaji ambao ni naturally gifted..in my opinion.
 
Tangu siku nape atolewe mkwaju na Mau kuonekana pale ilileta mjadala kuwa huwenda Mau ni mtu wa kitengo kuanzia pale Mau kawa mtu wa ajabu mpaka leo simuelewi hakuwa mtangazaji wa aina hii kabla

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
 
Tangu siku nape atolewe mkwaju na Mau kuonekana pale ilileta mjadala kuwa huwenda Mau ni mtu wa kitengo kuanzia pale Mau kawa mtu wa ajabu mpaka leo simuelewi hakuwa mtangazaji wa aina hii kabla

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Ivi kumbe alikua mau kite??...[emoji1781]
 
Cha ajabu hii radio station sijawahi kuiskiza tangu kuumbwa kwake.
 
Hili suala linanikera sana hasa hasa Kipindi cha Asubuhi cha Magazeti kinachoongozwa na Maulid Kitenge na Zungu huwa nasikiliza hadi nakereka.

Mimi napendekeza wabadilike kwani sio wasikilizaji wote wanapenda kelele .
Mbona stations kibao zinatangaza magazeti? Ukikereka acha kusikiliza ndo dawa tosha
 
Tangu siku nape atolewe mkwaju na Mau kuonekana pale ilileta mjadala kuwa huwenda Mau ni mtu wa kitengo kuanzia pale Mau kawa mtu wa ajabu mpaka leo simuelewi hakuwa mtangazaji wa aina hii kabla

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Hakuna usalama pale. Issue ya Kitenge na Zembwela ni kwamba wote wana majina makubwa na hivyo hakuna anayekubali kuwa chini ya mwenzio.

Kila mmmoja anataka kusikika kama walivyokuwa kwenye media zao za zamani ili asipotee.

Hicho ndio chanzo cha majina ndimu na chumvi na makelele kibaooo.
 
Kumbe Wasafi wameshafungua radio?!, afu nilisikia TV yao ilifungiwa miezi sita. Ivi itafunguliwa lini ?!
 
KITENGE alipotoka EFM....nilidhani EFM watayumba...
LAKINI ndio kimekuwa kipindi Bora sana cha MICHEZO....HAKIKA.
 
Back
Top Bottom