Watangazaji wa Wasafi FM wanapiga kelele sana

Watangazaji wa Wasafi FM wanapiga kelele sana

Ili uwasikilize vizuri punguza sauti mpaka mwisho (0)
Nalog off
 
Hili suala linanikera sana hasa hasa Kipindi cha Asubuhi cha Magazeti kinachoongozwa na Maulid Kitenge na Zungu huwa nasikiliza hadi nakereka.

Mimi napendekeza wabadilike kwani sio wasikilizaji wote wanapenda kelele .
Watangazaji wenye akili ni wa Radio one,na ITV tu,vituo vingine ni upuuzi mtupu.makelele Mengi,story za kijinga,Wana upeo mdogo wa mambo ya kidunia,Geopolitics,wanaweza kuongea kuhusu mpila,na umbea wa kike basi
 
Back
Top Bottom