Watambue wale waliong'ara kwa thread zao mjengoni

jamani mtake radhi mdada wa watu wewe

amu kwani wewe ni mgeni ladyfurahia??
Kila analofanya anaongozwa na roho mtaka chips
umeona heeee bestito!

Wewe kunifagilia ningeshangaa! Ukinisupport wewe screen itapasuka!
Kwako wewe , mie hata nikiuza sukari kwako itakua chumvi .

jamani ni kweli hayo bestito mbona naona anakufagilia vizuri tu

Aisee! naona analysis ndefu kidogo..
usione kwa macho wewe tazama tu utaelewa

Yani ngashoka!!!

Uzuri alishaomba radhi mapema lol

BTW nimepamiss sana Homeboys.
hahahahahaha bestito nilijua tu kama wewe lawyer mkubwa utase:smile-big:
 

Hakuna nimpendae siasani zaidi yako. Nna-kupenda kuliko unavyofikiria.
 
Daaah, Judgement
Sorry, sorry, sorry again,
am sorry.

Maskini Mamndenyi ! Mpaka umentia huruma za kiukweli sasa!
EXCUSE zote unanipa za nini my dear ?
Hivi hunizoei tu? Miaka yote hii ?
Na mbona nilishakwambiaga kwamba humu mtandaoni , mie sitokwagi povu , gesi with related matter !.
Kufikia mie kukwazika humu ni shughuli pevu!
Na ikitokea mtu kanikwaza hua namtokea kwa Piter Mizengo .
Mie humu ni mzaha , maskhara , jocks kwa kwende mbeleni .
Hebu rejesha hizo sorry ghalani , utazitumia kwa matumizi mengine! Mi na wewe utani mbona tunao zamani ?
Imekuaje leo ushindwe kunisoma!
Nafika kudhani mie ndy nikutake MSAMAHA WEWE kwa kushtuliwa na maneno yangu (ya mzaha)
sorry Mamndenyi ! Umenisimanzisha ujue !
 
Last edited by a moderator:
Bibie ninakubaliana na wewe umesema ukweli mtupu hongera bibie.@ladyfurahia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…