Watakwenda na maji


Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Wana Jamii, Mbowe, Ndesapesa na wengineo kwenye CHADEMA (CCM ni mpaka Kikwete achilia hawa wengine)nao waombe mungu siku sheria ya KUTENGANISHA BIASHARA NA SIASA kipitishwa hatutawasikia tena. Nipeni wafanyabishara wengine:-
1.Rostam Aziz
2.Edward Ngoyaye Lowasa
3.Mwakyembe (anabiashara ya kampuni ya kufua Umeme wa upepo)
4.Dewji
5....

Kwa nini hawa pesa zao wasitumie kama Sabodo? alafu waache wakulima na wafanyakazi waende kuwatetea wananchi kwenye bunge kwa moyo wooote?.Wasaidie jamii husika katika majimbo kama kweli wanao moyo wa uchungu?.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wana Jamii, Mbowe, Ndesapesa na wengineo kwenye CHADEMA (CCM ni mpaka Kikwete achilia hawa wengine)nao waombe mungu siku sheria ya KUTENGANISHA BIASHARA NA SIASA kipitishwa hatutawasikia tena. Nipeni wafanyabishara wengine:-
1.Rostam Aziz
2.Edward Ngoyaye Lowasa
3.Mwakyembe (anabiashara ya kampuni ya kufua Umeme wa upepo)
4.Dewji
5....

Kwa nini hawa pesa zao wasitumie kama Sabodo? alafu waache wakulima na wafanyakazi waende kuwatetea wananchi kwenye bunge kwa moyo wooote?.Wasaidie jamii husika katika majimbo kama kweli wanao moyo wa uchungu?.
Sheria bado haija'take-off..Why should we discuss mambo ya "Sungura akasema..:doh:"
 
apakati

apakati

Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
19
Likes
0
Points
0
apakati

apakati

Member
Joined Mar 19, 2009
19 0 0
Unakosea, haimaanishi kama mimi ninamiliki mabasi yangu sasa nimekuwa mbunge niyaache ama niachane na biashara hiyo, si kweli hata kidogo, ni kwamba kwa vile wewe unaingia siasani, zile biashara zako unakabidhi waendeshaji wengine (Delegates) kwa mfano kama wewe ni Managing Director na unatakiwa ofisini kila siku, unamwajiri mwingine, unabaki kupata ripoti ya kampuni yako na unaendelea kutinga mjengoni, jamani unataka kusema Obama, Bushi, Clintoni wanakaa tu kusubiri mshahara wa White house? Wewe si hivyo. Hata wewe kama una ndoto za siasa endelea tu na hizo biashara zako ipo siku ukiingia utakabidhi watu nawe unakuwa msimamizi wa mbali huku unatumikia Taifa.
Marufuku kusukumia dili katika kampuni yako, ila unaruhusiwa kuomba tenda kama wenzako kwa ushindani wa kawaida na ukubali kupata ama kukosa tenda!!
Nikosolewe kama siko sahihi.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Unakosea, haimaanishi kama mimi ninamiliki mabasi yangu sasa nimekuwa mbunge niyaache ama niachane na biashara hiyo, si kweli hata kidogo, ni kwamba kwa vile wewe unaingia siasani, zile biashara zako unakabidhi waendeshaji wengine (Delegates) kwa mfano kama wewe ni Managing Director na unatakiwa ofisini kila siku, unamwajiri mwingine, unabaki kupata ripoti ya kampuni yako na unaendelea kutinga mjengoni, jamani unataka kusema Obama, Bushi, Clintoni wanakaa tu kusubiri mshahara wa White house? Wewe si hivyo. Hata wewe kama una ndoto za siasa endelea tu na hizo biashara zako ipo siku ukiingia utakabidhi watu nawe unakuwa msimamizi wa mbali huku unatumikia Taifa.
Marufuku kusukumia dili katika kampuni yako, ila unaruhusiwa kuomba tenda kama wenzako kwa ushindani wa kawaida na ukubali kupata ama kukosa tenda!!
Nikosolewe kama siko sahihi.
Nimekusoma hapo apakati, ila kumbuka kwa misingi ya ufuatiliaji wa milki za kampuni kwa hapa tanzania ni mdogo.Mifano hipo mingi, kifupi unamaanisha KWA MTAZAMO WAKO sheria hiyo haiwezi kufanya kazi hapa kwetu?? Ninasema hivyo kwa kuwa muundo wa serikali yetu katika kufuatilia miliki na mapungufu ya uwajibikaji na uwazi wa miliki BADO SAAANA.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Wana Jamii, Mbowe, Ndesapesa na wengineo kwenye CHADEMA (CCM ni mpaka Kikwete achilia hawa wengine)nao waombe mungu siku sheria ya KUTENGANISHA BIASHARA NA SIASA kipitishwa hatutawasikia tena. Nipeni wafanyabishara wengine:-
1.Rostam Aziz
2.Edward Ngoyaye Lowasa
3.Mwakyembe (anabiashara ya kampuni ya kufua Umeme wa upepo)
4.Dewji
5....

Kwa nini hawa pesa zao wasitumie kama Sabodo? alafu waache wakulima na wafanyakazi waende kuwatetea wananchi kwenye bunge kwa moyo wooote?.Wasaidie jamii husika katika majimbo kama kweli wanao moyo wa uchungu?.
wakulima na wafanyakazi ni sera ya CCM ya nyerere sio hii
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Unakosea, haimaanishi kama mimi ninamiliki mabasi yangu sasa nimekuwa mbunge niyaache ama niachane na biashara hiyo, si kweli hata kidogo, ni kwamba kwa vile wewe unaingia siasani, zile biashara zako unakabidhi waendeshaji wengine (Delegates) kwa mfano kama wewe ni Managing Director na unatakiwa ofisini kila siku, unamwajiri mwingine, unabaki kupata ripoti ya kampuni yako na unaendelea kutinga mjengoni, jamani unataka kusema Obama, Bushi, Clintoni wanakaa tu kusubiri mshahara wa White house? Wewe si hivyo. Hata wewe kama una ndoto za siasa endelea tu na hizo biashara zako ipo siku ukiingia utakabidhi watu nawe unakuwa msimamizi wa mbali huku unatumikia Taifa.
Marufuku kusukumia dili katika kampuni yako, ila unaruhusiwa kuomba tenda kama wenzako kwa ushindani wa kawaida na ukubali kupata ama kukosa tenda!!
Nikosolewe kama siko sahihi.
Alafu umesahaau kitu kingine. Unahakikisha tenda zote kwa namna yoyote zinapitia kwenye kampuni zako hata kama wewe si managing director tena na ukiona zinaleta noma unatengeneza kakampuni kengine zinazunguka kupitia kakampuni hako ili mradi zikufikie.:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530