Watakaotangaza nia Shinyanga Mjini kukiona

Watakaotangaza nia Shinyanga Mjini kukiona

........... may be hata dada Regia labda ni hii ishu hebu maprofessor wa kienyeji wachunguze
 
Habari imeeleza kuwa yeyote atakaye tangaza kugombea ubunge jimbo la shinyanga mjini hatari ipo mbele yake, hii inatokana na mmliki wa Jimbo hilo Mh steiven Masele kujipanga kuhakikisha ana wamaliza wabaya wake wote kwa ndumba.
[ /QUOTE]

nani alimpa umiliki wa jimbo hilo? Na aendelee kuroga tutagombea vile vile
 
Watanzania wanaangamia kwa kukosa maarifa. Karne hii bado uchawi unapewa nafasi kubwa namna hii hata na wasomi? Ungeniambia anawalisha sumu ningeweza kufikiri mara mbili.... lakini uchawi?

Unashangaa ndumba CCM?hiyo ndio sela yao.
CHADEMA FOR LIFE.
 
Shashi Lugeye ni noma,MGEJA,then Biku.Buzuka aligombea kipindi kimoja tu.ilibidi asigombee tena magonjwa ya ajabu yalizidi.Dawa ya mchawi usimwogope kwa jina la Yesu hakuwezi.Sema ukiwa kwa Yesu ndani nje hapo anakuweza
 
Kwa muktadha huo,kumbe Shy hawakosei kuwacharanga mapanga wanaobainika ku-ndumba wenzao.Hata Chenge alim-ndumba Mwakyembe bungeni(bunge la tisa) ila kwa jina la Yesu ikagonga mwamba
 
kama picha la kihindi vile, tutafakali tuchukue hatua... haki ya elimu..... but ata yeye ataionja mauti pia.
 
Watanzania wanaangamia kwa kukosa maarifa. Karne hii bado uchawi unapewa nafasi kubwa namna hii hata na wasomi? Ungeniambia anawalisha sumu ningeweza kufikiri mara mbili.... lakini uchawi?

Ukweli ni kua nguvu za giza zipo,maana hata vitabu vitakatifu kuruan tukufu na biblia takatifu vimetaja juu ya suala ili!au kama haumini muulize mkuu wa kaya yetu kama uchawi upo au hakuna!though ni masuala ya kiimani zaid
 
Vitabu vitakatifu vinakiri uchawi upo, BALI MUNGU NI ZAIDI YA YOTE. Mwache ahangaike na uchawi mwisho wake atalia kilio cha kusaga meno.
 
Kazi kweli kweli....uchawi upo ni kweli, lakini kama kuna mtu analoga wenzake bila makosa, atakayetakakugombea ubunge shinyanga mjini asitangeze hadharani, anitafute nimuelekeze sehemu ya kwenda, akirudi shinyanga hatakufa na kama atapigiwa kura na wananchi, atashinda...dawa ya mchawi siyo kumloga, ni kujizindika, akija kichwa kichwa anatangulia mwenyewe....habari ndiyo hiyo....
 
kwanini asiwaroge mafisadi?
 
Nyinyi ndiyo mnampa huyu masele umaarufu wa kijinga... Angekuwa na uwezo hata Nasari asingekuwa pale na wala hata CDM kisingefika hapo..

Wamechemka kina Kingunge ndiyo hao watoto... Hakuna kitu hapo 2015 lazima atoke.
 
uchawi upo hata biblia imeutaja, katika jimbo la SOLWA ndugu Shashi LUGEYE alikuwa mkuu wa wilaya ya KWIMBA mwanza, mwaka 2000 akaenda kugombea ubunge akashindwa kura za maoni CCM,baada ya hapo akagombea kupitia CCM-B akashindwa uchaguzi mkuu, mbunge aliyeshinda akafa baada ya miezi mitatu, uchaguzi mdogo ukaitishwa tena, SHASHI LUGEYE akagombea tena kupitia CCM-B, akashindwa tena, mbunge aliyeshinda akafa tena,

TAFAKARI, CHUKUA HATUA

I can agree with statement on the ground that two people died while contesting against Shashu Lugeye. Mkuu kumbukumbu zangu zinaniambia kuwa Shashu alikuwa mkuu wa wilaya ya KIBONDO, na wapinzani wake katika uchaguzi mkuu walikuwa wanakufa kabla ya kura kupigwa.

1. John Mgeja (aliyekuwa katibu mwenezi wa CCM) alifariki kabla ya kura za uchaguzi mkuu kupigwa na jimbo likastopisha uchaguzi wa wabunge mpaka CCM itakapopata mgombea

2.Aliyepatikana kumrithi Mgeja baada ya kifo chake naye alifariki kabla ya uchaguzi kufanyika

3. CCM wakaamua kumuweka mtanzania mwenye aili ya kiasia ambaye alitangazwa mshindi na tume ya uchaguzi.

In general matukio kama hayo ni lazima yataleta hisia zisizo za kawaida kwa wananchi. Japo tunakataa kuwa hii tread ni very low(Masanilo), etc ila ni ukweli usiopingika kuwa kwa sasa on ground wananchi wa Shinyanga wanasema kuwa Masele alimuua Shelembi Magadula, na hii mimi siyo nimeisoma hapa JF ila nimeisikia kwa wazee watatu tofauti Shinyanga ambao wao hawajui hata maana ya internet ni nini, Ukiwauliza hivi nani alishinda Shinyanga wanakwambia Magadula ila walimnyima na Masele kamuua kichawi. Sasa kama wananchi local people wanakuwa na hisia hizo ambazo ni za kiimani zaidi kulingana na mtu anavyofikiri basi ni wazi kuwa Maselle ana tatizo jimboni mwake na ninahisi kuwa kama angekuwa mtu wa kawaida yale mauji ya vikongwe ya zamani shinyanga kwa tuhuma za uchawi yangemuwinda.

Sasa kama na Kanumba alitangazza nia ya kugombea kwa chama kilichoshinda uchaguzi kihalali CDM mwaka 2010 ni wazi kuwa anayeshikilia Jimbo atakuwa na hofu kuu hasa kama mtu huyo anachukulia ubunge kuwa ni ajira ya kumuwezesh kuishi badala ya kutumikia wananchi.

Ukiangalia karibia 90% au more ya wanasiasa ni wateja wazuri sana wa Kalimanzila. Kama hamuamini subirini wakati wa mkutano mkuu wa CCM mwaka huu kwenye uchaguzi wao wa ndani muone watu watakaotiririka Dodoma. Wanasiasa wengi ni washirikina whether ukubali au ukatae. Ila midomoni wanakwambia serikali haiamini uchawi ila wao kama individuals wanashiriki kikamilifu kwenye imani hii ya giza.
 
Kila mwanachama wa chama cha siasa hapo shinyanga atangaze nia ya kugombea ubunge kwa dhati ya moyo wake ili tuone picha kamili (Joke)
 
Kila mwanachama wa chama cha siasa hapo shinyanga atangaze nia ya kugombea ubunge kwa dhati ya moyo wake ili tuone picha kamili (Joke)

Yah this is very interesting, ila ninahisi kuwa kama watajitokeza watu 200 kutangaza nia anaweza kutumia jiggling na kuona wale wenye high probalility ya kumshinda na kuwashughulikia tehtehteh (joke)
 
Ikumbukwe kuwa, "SISI TUNA MUNGU, WAO WANA FEDHA NA UCHAWI" Siku yaja Giza litashindwa na nuru ya Haki.
 
Back
Top Bottom