Watabe wa Tax: TRA Vs BOT

  • Thread starter zubedayo_mchuzi
  • Start date

zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Embu wajuaji wa mambo haya waanze kudadavua wakitokea hapa kwenye income tax practise notice number 05/2013 iliyotiwa sahihi tarehe 1/11/2013.

Imeibuka mijadala juu ya makato ya 18% ambayo ni vAt,kimsing hii ni kodi alipayo mlaji.

TRa wamesema yao na BOT Wamesema yao sasa nani mkweli hapa

Wale wataalamu wa Tax tunawaomba hapa,
 
shonkoso

shonkoso

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
397
Likes
614
Points
180
shonkoso

shonkoso

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2015
397 614 180
Natafuta madesa kwanza
 
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
796
Likes
786
Points
180
Age
48
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
796 786 180
BOT ni mshauri tuu kuhusu mambo ya kodi na athari zake kwa uchumi, TRA ndio watu wa kodi
 
bbc

bbc

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,969
Likes
3,184
Points
280
bbc

bbc

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,969 3,184 280
BOT ni Bank of Tanzania, cha msingi wanahusika na sarafu ya Tanzania, kwingine ni ushauri lakini TRA ni Tanzania Revenue Authority cha msingi wanahusika na mapato ya Serikali kwingine ni ushsuri tu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841