Wataalamu wa body language, maoni yenu tafadhali

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
46,291
2,000
1575880474375.jpeg
 

Titicomb

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
8,910
2,000
Mzee Mangula ana uchapa, Dk Bashiru anaomba muda upite. Mstari wa nyuma mkurugenzi wa uhamiaji anauchapa.
Kweli wanawake hampendani!
Dada unamchongea Dada Anna wa Uhamiaji namna hiyo?
Hapo kainamisha kichwa anasoma kitu hajalala.

Mzee Mangula kweli hali tete, mbonji kwa umri wake kawaida tu, kama Hayati Mugabe tu na hilo vazi maalumu la sherehe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom