Wastani wakiwango cha mahari kwa maisha ya sasa


K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2009
Messages
255
Likes
10
Points
33
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2009
255 10 33
SAMAHANI WANAJF NINGEPENDA KUELIMISHWA KIDOGO JUU YA KIWANGO CHA MAHARI INACHOPASWA MTU KULIPISHWA KWA MAISHA YA SASA.

Maana kuna mambo mengi ambayo yanachanganya sana. Ukijipeleka unataka kuoa Mahari inatajwa bei ya gari, ukijilia kimya kimya cost ni nafuu kuliko kuoa. Sasa tutaishi hivi mpaka lini?

Wazee hawaelewi mabadiliko ya maisha, wanataka tulipe mamilioni. Ningependa kujua bila kujali makabila, kwa maisha ya sasa ya mjin, mahari ina thamani gani? Kama umeoa hivi karibuni umelipa mahari kiasi cha Tsh ngapi? Hii itatusaidia sana sisi vijana ambao bado hatujaoa tujue kama kunakuoa au la.
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,059
Likes
266
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,059 266 180
Hilo ni janga la taifa kwa vijana...Binafsi nampango wa kupiga mimba then navuta ndani....
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,672
Likes
49
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,672 49 145
Mie nilibebwa bila ya mahali... Lol
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,728
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,728 27 145
Kwanza elewa kuwa mahari si jambo baya. Ni symbol ya responsibility kwenye jamii yetu. Tatizo linakuja pale upande wa wanawake unapofahamu vyengine kuhusu hayo mahari.

Kiwango cha mahari hutegemea vigezo mbali mbali hivyo si rahisi mtu kukisia.
 
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2009
Messages
255
Likes
10
Points
33
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2009
255 10 33
1million
hii ina jumuisha kila kitu!
Kuna jamaa alizua ugomvi mkubwa aliposema anauwezo wa kulipa millioni 1 tu. eti mahari ni ndogo sana kwa kigezo cha eti kila kitu siku hizi kimepanda bei.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
SAMAHANI WANAJF NINGEPENDA KUELIMISHWA KIDOGO JUU YA KIWANGO CHA MAHARI INACHOPASWA MTU KULIPISHWA KWA MAISHA YA SASA. Maana kuna mambo mengi ambayo yanachanganya sana. Ukijipeleka unataka kuoa Mahari inatajwa bei ya gari, ukijilia kimya kimya cost ni nafuu kuliko kuoa. Sasa tutaishi hivi mpaka lini? wazee hawaelewi mabadiliko ya maisha, wanataka tulipe mamilioni. Ningependa kujua bila kujali makabila, kwa maisha ya sasa ya mjin, mahari inathamani gani? Kama umeoa hivi karibuni umelipa mahari kiasi cha Tsh ngapi? Hii itatusaidia sana sisi vijana ambao bado hatujaoa tujue kama kunakuoa au la.
Wazazi wengi siku hizi ni waelewa sana, mahari kwa walio wengi siku hizi ni wastani wa Tsh 1,000,000. Bianfsi sioni haja ya mahari siku hizi ila itachukua muda itapota tu. Tunachotakiwa tu kuwapa aksante wazazi wa keke hiyo 1,ooo,ooo kwa vile ni utamaduni wetu ili taratibu nyingine zifanyike.

Gharama kubwa ambazo unahitaji kujiandaa ni maandalizi mengine ambayo licha ya kuchangiwa na ndugu na marafiki lakiki hutakwepa kuchomolewa kwenye maandalizi ya ndoa na mengineyo ambayo hugharimu mamilioni.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,605
Likes
3,198
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,605 3,198 280
Kuna makabila mengine lazima ujiandae kutoa dume la ng'ombe na kiasi fulani cha hela...
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
Kuna jamaa alizua ugomvi mkubwa aliposema anauwezo wa kulipa millioni 1 tu. eti mahari ni ndogo sana kwa kigezo cha eti kila kitu siku hizi kimepanda bei.
Haaa, hiyo nayo kali! Wakikuzingua create demand kwa kumpa mimba halafu uwe mbishi kukubali. Watakulazimisha tu! Hapo kiulaiini, unamuweka ndani!
 

Forum statistics

Threads 1,215,126
Members 463,036
Posts 28,536,686