Wassira: CHADEMA kufa ni Ngumu

[MENTION][MENTION][/MENTION][/MENTION]

Hivi zile dawa za usingizi alizomezaga hazijaisha kichwani nini? wakati anasema hayo alikuwa amekaa au amesimama?
 
hivi watu wa Bunda ndio mwisho wao wa kufikiria wakamchagua huyu kuwa mbunge wao kweli Bunda hakuna watu
 
Wassira naye utabiri wake kama wa mamlaka ya hali ya hewa tu, wanatuambiaga kutakuwa na mvua kali na upepo badala yake kunakuwa na jua kali na vumbi, Wassira katabiri CDM inakufa matokeo yake CCM ndio ipo hoi........Pole Mzee Wassira naona ushapagawa na sasa hujui unaongea nini, JK aliwaamini wewe na Mwigulu kuwa nyie ndio mwiba kwa CDM kumbe loh! hamna lolote zaidi ya kelele tu.
 

Hizo ndio shortcut zao, Ingekuwa binadamu si inamaana wao ndio watesaji, wanyanyasaji, watoaji viungo na ndio wauwaji wa watanzania?
 

That 'Wassira is the upcoming president via CCM 2015', is not only a redicule to Tanzanians but also even to CCM members and supporters. If this is the 'best' candidate CCM can provide for presidency let alone campaigning for him, then I can assure you of a landslide (read earthquake) loss to CCM and off course a victory to the opposition. In short, he is one of the political failures I have known for some decades now!
 
Chadema oyeeee, mmoja mmoja anaanza kushtuka kuwa chadema sio chama cha kufa leo wala kesho. Ccm kimezeeka na sera zao
 
Nauliza tena hivi CCM hamna mwenye akili hata MMOJA....Hoja ni kuifuta CDM au CCM kubadilika na kutekeleza ahadi ili kuleta maaendeleo yanayoonekana......ivi Arsenal IKIFUGWA na MAn u....Unaifuta man u au ARSENAL inajiimarisha.....Hakika CCM kuna wapumbavu wengi sana...
 

Kama unakumbuka vizuri Wasira alikuwa anagombea na Waziri Mkuu kipindi hicho Jaji Joseph Warioba, Tuhuma za Rushwa zilikuwa za kutengenezwa, ndo maana kesi ilikuwa kisiasa kuliko sheria ilivyokuwa.
Pamoja na hayo ni Wabunge wachache kama sio hakuna waliowahi kuwang'oa Mtu kama Waziri Mkuu, Wasira is Strong since he was young /Junior in different position he held.
With this reputation and many others he can strongly become the Presidential candidate by 2015 VIA CCM.

PERIOD.
 

Robert ni kifungu gani cha Katiba ya nchi kinavunjwa kwa kuanzisha kikundi cha kujilinda (siyo Jeshi)? Maana tunaona vijiji vyetu vina sungusungu na sijawahi kusikia wamevunja Katiba.
 
Tuwekee taarifa kamili kama ilivyoandikwa kwenye gazeti - maana yawezekana umenukuu vibaya!
 

Give evidence in evidences on your argument.
Provide Statistical note on the red above b4 I can Prove you folly.
 
Maskini mzee wasira CHADEMA ni mipango wa mungu, CDM haitakufa kwa mpango wasira, nape, mwingulu wala ccm.
tupo na MUNGU muda wote
 

Sifa za Wasira ni adhimu miongoni mwa Wagombea urais kupitia CCM na hata Dr.Slaa anajua kibarua kitakuwa kigumu kwa upande wa CHADEMA.
Wewe ni nani kuliko Lowasa anaeogopa?
We ni nani kuliko Dr.Slaa anayehofia ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…