Wasira: CCM tumepewa ridhaa ya Wananchi kuongoza dola

Wasira: CCM tumepewa ridhaa ya Wananchi kuongoza dola

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,076
Reaction score
7,077
Makamu Mwenyekiti wa CCM - Bara, Stephen Wasira amekanusha chama hicho kutumia vyombo vya Dola kujinufaisha kisiasa.

Ameyasema hayo katika mahojiano maalum na UTV.
 
Hiyo ridhaa wamepewa na sisi wananchi, au na vyombo vya dola na tumeccm?
 
Mwenye kujua tofautinya dola na serikali anifafanulie.
 
Back
Top Bottom