Wasichana wambea


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Wasichana wambea wakiongea.

Girl 1~~~Mwaya nimeolewa

Girl 2~~~Oh,hiyo ni nzuri dia

Girl 1~~~No,siyo nzuri ni mbaya,mana ana sura mbaya.

Girl 2~~~~Oh kama hivo ni mbaya kweli

Girl 1~~~No si mbaya mana ni tajiri.

Girl 2~~~Oh,basi ni nzuri

Girl 1~~~No ni mbaya,mana huwa hanipi hela

Girl 2~~~Oh hiyo ni mbaya

Girl 1~~~Si mbaya mana ameninunulia nyumba nzuri

Girl 2~~~oh hiyo ni nzuri

Girl 1~~~~siyo nzuri mana nyumba iliungua

Girl 2~~~Oh hiyo ni mbaya

Girl 1~~~~No siyo mbaya,mana nyumba ilipoungua ye alikuwa ndani wakaungua wote.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Hahahahahaha! We mkalii.
 
A

actus

Senior Member
Joined
Oct 7, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
38
A

actus

Senior Member
Joined Oct 7, 2011
104 0 0
duh hawaeleweki but eti still they run this mother f**k world
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Kweli hao wadada wambea,umetisha mkuu
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
hapo ni zaidi ya umbea yani...
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
96
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 96 145
Wasichana wambea wakiongea.

Girl 1~~~Mwaya nimeolewa

Girl 2~~~Oh,hiyo ni nzuri dia

Girl 1~~~No,siyo nzuri ni mbaya,mana ana sura mbaya.

Girl 2~~~~Oh kama hivo ni mbaya kweli

Girl 1~~~No si mbaya mana ni tajiri.

Girl 2~~~Oh,basi ni nzuri

Girl 1~~~No ni mbaya,mana huwa hanipi hela

Girl 2~~~Oh hiyo ni mbaya

Girl 1~~~Si mbaya mana ameninunulia nyumba nzuri

Girl 2~~~oh hiyo ni nzuri

Girl 1~~~~siyo nzuri mana nyumba iliungua

Girl 2~~~Oh hiyo ni mbaya

Girl 1~~~~No siyo mbaya,mana nyumba ilipoungua ye alikuwa ndani wakaungua wote.
Girl1-duh iyo mbaya sana shosti

Girl2-sio mbaya shosti maana nyumba yenyewe nimeichoma mimi,ila nimekomba hela zote kwenye akaunti

Girl1-oh,basi nzuri iyo

Girl-sio nzuri maana hela zote kakimbia nazo yule bwanaangu 'serengeti boy' Juma

Girl2-aaahaa!kale ka-Juma nakajua mie sikapendi,kanajiskia sana,anajiona bramamen sana..hiyo mbaya sana shosti

Girl1-sio mbaya shosti,juzi usiku Juma kanipigia simu anaomba turudiane,anasema ananipenda anataka kunioa,ila nimpe lile Benz aliloacha mume wangu atembelee

Girl2-waoooh,iyo nzuri shosti
 
FM stereo

FM stereo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2011
Messages
203
Likes
53
Points
45
FM stereo

FM stereo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2011
203 53 45
teh teh iyo inatakiwa iendelezwe nadhani.
Inafaa kuendelezwa
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Hata kama ana sura baya na viguu kama fito, we mkubali hvyo hvyo sasa kama ukimkataa ni lini utaendesha gari??
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
duh!................................................
 
angomwile

angomwile

Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
82
Likes
17
Points
15
Age
32
angomwile

angomwile

Member
Joined Sep 10, 2011
82 17 15
Wasichana wambea wakiongea.

Girl 1~~~Mwaya nimeolewa

Girl 2~~~Oh,hiyo ni nzuri dia

Girl 1~~~No,siyo nzuri ni mbaya,mana ana sura mbaya.

Girl 2~~~~Oh kama hivo ni mbaya kweli

Girl 1~~~No si mbaya mana ni tajiri.

Girl 2~~~Oh,basi ni nzuri

Girl 1~~~No ni mbaya,mana huwa hanipi hela

Girl 2~~~Oh hiyo ni mbaya

Girl 1~~~Si mbaya mana ameninunulia nyumba nzuri

Girl 2~~~oh hiyo ni nzuri

hiyo mbaya ah no nzuri!
 

Forum statistics

Threads 1,215,283
Members 463,075
Posts 28,541,971