Wasichana wadogo ni shida

Wasichana wadogo ni shida

sasa huyo jamaa yako alikuwa anadhani mtoto wa form two atakuwa mkubwa kama mkewe???!!! kitendo cha kwenda kumfuata tu kaonyesha yeye ni paedophile.
Na iweje atume 5000 badala ya 500 iliyotumwa kimakosa khaaaa? Hawa watu wazima n wakuda San na wanapenda kweli kuruka ukuta. Wanawarubuni hovyo watoto wadogo kwa vijisenti vyao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sema dogo aliogopa noah kutoka na tabia hiz za utekaji. Likini ngono ni kwaajiri ya wakubwa tu, hakuna ngono ya mtoto mwenzake, km teenager anaifahamu vzr dushe huyo anafaa kwa matumiz ya binadam yoyote. Labda waseme wanawake ntakubali kwakuwa wengi wanajuta kuanza mapema lkn wengine wanaona poa ila kwa Men walio wengi wanataman teens sema sheria zinawabana na hawawez rudisha cku nyuma. Hata ulaya km una nunua malaya, teen ni expensive kuliko umri mwingine.
Na hyo cjui imetojea wap lkn watoto wa Tandale na Midizini, angeenda sawa tu na msela ili mradi hvo vbuku 5 havikauki kwenye tgo pesa yake. Kimjini mjini watoto wa secondary wengine ndo sehemu ya kubadilishia mboga km kwa wife umekinai. Kusema kweli vibinti vinatoa ukiwa huna haraka nao, wala havina hiyana. Ila usichukuwe karibu, km unakaa kimara kachukue vya Tegeta sec school.
Ila wanaune tubadilike, cc ndo wenye uwezo wa kubadili hii dunia, wala hakuna kiumbe mwingine. Tuache hii tabia ya vibinti na wake za watu maana hao ni viumbe wasio jielewa.
Message sent and delivered [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom