Wasichana wadogo ni shida

Wasichana wadogo ni shida

gwahe

Senior Member
Joined
Nov 24, 2014
Posts
147
Reaction score
84
Wanaume tuwe na huruma na wasichana wadogo.Jamaa yangu mmoja amenipatia stori moja, ukweli nimesikitika ingawa inaweza kutufunua macho, kutufundisha na kutubadili tabia.

Jamaa na miaka 34-38 na pia ana mke na watoto watatu. Basi siku moja msichana mmoja alikosea namba ya simu na kumtumia vocha ya 500 tu. Baadaye huyo msichana aliamua kupiga simu na kumwomba jamaa amrudishie hiyo vocha. Jamaa alimwuuliza binti, anafanya nini na mbona pesa kidogo sana anayoomba arudishiwe.

Msichana akasema anasoma form two. Basi jamaa akaamua kumrudishia vocha ya 5000 badala ya 500.
Msichana kuona 5000 kesho yake, chatting zikaanza na baadaye mambo ya kimapenzi yakatawala na msichana akawa anamwita jamaa my uncle. Basi wakakubaliana siku moja kukutana.

Siku ya kukutana jamaa alikwenda anaendesha gari yake aina ya NOAH mpk check point. Msichana alisimama sehemu akimsubiri my uncle. Msichana baada ya kuona uncle na umbile lake huku akimpigia simu. Msichana akaamua kuondoka huku akifikiria mambo mawili. Jamaaa kama Baba yake na pia kwa nini amekuja na gari aina ya NOAH.

Baada ya kuondoka msichana ikambidi amweleze uncle ukweli kwa nini aliamua kuondoka, kumbe jamaa naye alimwona yule binti, akawa anafikiri kama kweli ni ndiye yeye maana alikuwa mdogo sana.

Tafakari.
 
Wanaume tuwe na huruma na wasichana wadogo.Jamaa yangu mmoja amenipatia stori moja, ukweli nimesikitika ingawa inaweza kutufunua macho, kutufundisha na kutubadili tabia.

Jamaa na miaka 34-38 na pia ana mke na watoto watatu. Basi siku moja msichana mmoja alikosea namba ya simu na kumtumia vocha ya 500 tu. Baadaye huyo msichana aliamua kupiga simu na kumwomba jamaa amrudishie hiyo vocha. Jamaa alimwuuliza binti, anafanya nini na mbona pesa kidogo sana anayoomba arudishiwe.

Msichana akasema anasoma form two. Basi jamaa akaamua kumrudishia vocha ya 5000 badala ya 500.
Msichana kuona 5000 kesho yake, chatting zikaanza na baadaye mambo ya kimapenzi yakatawala na msichana akawa anamwita jamaa my uncle. Basi wakakubaliana siku moja kukutana.

Siku ya kukutana jamaa alikwenda anaendesha gari yake aina ya NOAH mpk check point. Msichana alisimama sehemu akimsubiri my uncle. Msichana baada ya kuona uncle na umbile lake huku akimpigia simu. Msichana akaamua kuondoka huku akifikiria mambo mawili. Jamaaa kama Baba yake na pia kwa nini amekuja na gari aina ya NOAH.

Baada ya kuondoka msichana ikambidi amweleze uncle ukweli kwa nini aliamua kuondoka, kumbe jamaa naye alimwona yule binti, akawa anafikiri kama kweli ni ndiye yeye maana alikuwa mdogo sana.

Tafakari.

yaaaani! hawa mabinti ni shiiiiida
 
Binti aliamua kuondoka kwani alidhani jamaa atakuja anaendesha Maybach Esclado au Laboghin ghalado???
 
Hawa mabinti wana viherehere sana. Ila nimeshangaa binti anajua viti vya Noah vinakunjika which means inaweza kutumika kupiga kazi.
 
Kwahiyo mi sijaelewa labda, sasa si uncle!! unakimbia nini? na kamuonaje yuko ndani ya gari na akajua ana Noah? :A S confused:
Hivi ile ndege ya Malaysia ilipatikanaga jamani.... mana naona kama dunia inafika mwisho!!
 
Hahaha!!! Huyo dogo ilikuwa ni haki yake kukimbia yaani mbaba amfuate na guest inayotembea afu dogo aendelee kubaki tu
 
Nahisi mtoa mada kama ndo uncle mwenyewe. Sipati picha msimulizi alikipataje kisa chote!
 
Hahaha!!! Huyo dogo ilikuwa ni haki yake kukimbia yaani mbaba amfuate na guest inayotembea afu dogo aendelee kubaki tu

Guest inayotembea....khaaaa nteheeeee.
 
Kwahiyo mi sijaelewa labda, sasa si uncle!! unakimbia nini? na kamuonaje yuko ndani ya gari na akajua ana Noah? :A S confused:
Hivi ile ndege ya Malaysia ilipatikanaga jamani.... mana naona kama dunia inafika mwisho!!

Jamaa alishuka ndani ya gari na kuanza kumpigia binti. Binti alikuwa ameweka silence simu yake. Ila jamaa aliona binti mdogo anaondoka na hakufikiri kabisa km ndiye yeye. Mpk binti aliposhusha pumzi na kumweleza ukweli wkt huo binti nafikiri amefk mbali..
 
Jamaa alishuka ndani ya gari na kuanza kumpigia binti. Binti alikuwa ameweka silence simu yake. Ila jamaa aliona binti mdogo anaondoka na hakufikiri kabisa km ndiye yeye. Mpk binti aliposhusha pumzi na kumweleza ukweli wkt huo binti nafikiri amefk mbali..
kwahiyo alijua anaenda kukutana na wa form 2 mwenzake, hiyo elfu 5 angeitolea wapi, mavi yake!!
 
Huyo binti ana bahati, hiyo buku tano ingemtokea puani walahi.
 
Labda aombe ushauri kwa Lulu, umri na body weight kwake sio ishu as long as mifuko ina ukubwa huohuo.
 
Back
Top Bottom