Wasichana wadogo ni shida

Wasichana wadogo ni shida

Kila nikiwatazama mabinti wa leo na nikiutazama ulimwengu ulivyochafuka nabaki najiuliza kuwa wataponea wapi......namwachia mwenyezi awasimamie maana hali ni zaidi ya mbaya......

new generation
globalization
digital in tz
 
Kwa hiyo alivyoambiwa kuwa yupo form 2 akafikiri ni mkubwa vipi?
Alafu huyo mtoto malaya tu, ame mdisi jamaa kwa ajili ya hoah, alafu anasingizia umri. Jamaa angekuwa mbabu alafu akaja na GX mtoto wala asingeangalia umri.

Shida yote hiyo yanini kuhangaika na wa mitandaoni??
 
Wanaume tuwe na huruma na wasichana wadogo.Jamaa yangu mmoja amenipatia stori moja, ukweli nimesikitika ingawa inaweza kutufunua macho, kutufundisha na kutubadili tabia.

Jamaa na miaka 34-38 na pia ana mke na watoto watatu. Basi siku moja msichana mmoja alikosea namba ya simu na kumtumia vocha ya 500 tu. Baadaye huyo msichana aliamua kupiga simu na kumwomba jamaa amrudishie hiyo vocha. Jamaa alimwuuliza binti, anafanya nini na mbona pesa kidogo sana anayoomba arudishiwe.

Msichana akasema anasoma form two. Basi jamaa akaamua kumrudishia vocha ya 5000 badala ya 500.
Msichana kuona 5000 kesho yake, chatting zikaanza na baadaye mambo ya kimapenzi yakatawala na msichana akawa anamwita jamaa my uncle. Basi wakakubaliana siku moja kukutana.

Siku ya kukutana jamaa alikwenda anaendesha gari yake aina ya NOAH mpk check point. Msichana alisimama sehemu akimsubiri my uncle. Msichana baada ya kuona uncle na umbile lake huku akimpigia simu. Msichana akaamua kuondoka huku akifikiria mambo mawili. Jamaaa kama Baba yake na pia kwa nini amekuja na gari aina ya NOAH.

Baada ya kuondoka msichana ikambidi amweleze uncle ukweli kwa nini aliamua kuondoka, kumbe jamaa naye alimwona yule binti, akawa anafikiri kama kweli ni ndiye yeye maana alikuwa mdogo sana.

Tafakari.

sasa huyo jamaa yako alikuwa anadhani mtoto wa form two atakuwa mkubwa kama mkewe???!!! kitendo cha kwenda kumfuata tu kaonyesha yeye ni paedophile.
 
Kila nikiwatazama mabinti wa leo na nikiutazama ulimwengu ulivyochafuka nabaki najiuliza kuwa wataponea wapi......namwachia mwenyezi awasimamie maana hali ni zaidi ya mbaya......

its very sad and shameful for a grown man to take advantage of naive little school girl!
 
Sema dogo aliogopa noah kutoka na tabia hiz za utekaji. Likini ngono ni kwaajiri ya wakubwa tu, hakuna ngono ya mtoto mwenzake, km teenager anaifahamu vzr dushe huyo anafaa kwa matumiz ya binadam yoyote. Labda waseme wanawake ntakubali kwakuwa wengi wanajuta kuanza mapema lkn wengine wanaona poa ila kwa Men walio wengi wanataman teens sema sheria zinawabana na hawawez rudisha cku nyuma. Hata ulaya km una nunua malaya, teen ni expensive kuliko umri mwingine.
Na hyo cjui imetojea wap lkn watoto wa Tandale na Midizini, angeenda sawa tu na msela ili mradi hvo vbuku 5 havikauki kwenye tgo pesa yake. Kimjini mjini watoto wa secondary wengine ndo sehemu ya kubadilishia mboga km kwa wife umekinai. Kusema kweli vibinti vinatoa ukiwa huna haraka nao, wala havina hiyana. Ila usichukuwe karibu, km unakaa kimara kachukue vya Tegeta sec school.
Ila wanaune tubadilike, cc ndo wenye uwezo wa kubadili hii dunia, wala hakuna kiumbe mwingine. Tuache hii tabia ya vibinti na wake za watu maana hao ni viumbe wasio jielewa.
 
Jamaa alikuwa anajifunza, sio utamaduni wake. Mashetani wanaojua kazi zao asingepuruchuka

Nimeshusha pumzi, atukuzwe Baba, Mwana na Roho mtakatifu. Kama mwanzo, sasa na hata milele.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]nimecheka Kama mwehu lol

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha!!! Huyo dogo ilikuwa ni haki yake kukimbia yaani mbaba amfuate na guest inayotembea afu dogo aendelee kubaki tu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nakufa uwiiiiiiih lol

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom