Wasichana wadogo ni shida

Wasichana wadogo ni shida

Labda aombe ushauri kwa Lulu, umri na body weight kwake sio ishu as long as na wallet ina ukubwa huohuo.
 
Kila nikiwatazama mabinti wa leo na nikiutazama ulimwengu ulivyochafuka nabaki najiuliza kuwa wataponea wapi......namwachia mwenyezi awasimamie maana hali ni zaidi ya mbaya......
 
SHISasa shida iko wapi hapo? Hawa wote wawili ni vicheche waliokubuhuu isipokuwa siku hiyo wote wameshtukiana.
 
Huyo msichana alikua na miaka mingapi? Kama shida wazee na mimama kibao wamejaa
 
Kila nikiwatazama mabinti wa leo na nikiutazama ulimwengu ulivyochafuka nabaki najiuliza kuwa wataponea wapi......namwachia mwenyezi awasimamie maana hali ni zaidi ya mbaya......

Hata wazee wenyewe sikuhizi wanapenda ndogondogo! Unakuta limtu linaelekea 40 huko but liko bize na tubinti twa kumi na kitu
 
Hata wazee wenyewe sikuhizi wanapenda ndogondogo! Unakuta limtu linaelekea 40 huko but liko bize na tubinti twa kumi na kitu

Yaani inasikitisha sana, lakini nampongeza bint kwa kukimbia, hata kama ni kicheche basi abenjuane na watoto wenzie.
 
Wanaume tuwe na huruma na wasichana wadogo.Jamaa yangu mmoja amenipatia stori moja, ukweli nimesikitika ingawa inaweza kutufunua macho, kutufundisha na kutubadili tabia.

Jamaa na miaka 34-38 na pia ana mke na watoto watatu. Basi siku moja msichana mmoja alikosea namba ya simu na kumtumia vocha ya 500 tu. Baadaye huyo msichana aliamua kupiga simu na kumwomba jamaa amrudishie hiyo vocha. Jamaa alimwuuliza binti, anafanya nini na mbona pesa kidogo sana anayoomba arudishiwe.

Msichana akasema anasoma form two. Basi jamaa akaamua kumrudishia vocha ya 5000 badala ya 500.
Msichana kuona 5000 kesho yake, chatting zikaanza na baadaye mambo ya kimapenzi yakatawala na msichana akawa anamwita jamaa my uncle. Basi wakakubaliana siku moja kukutana.

Siku ya kukutana jamaa alikwenda anaendesha gari yake aina ya NOAH mpk check point. Msichana alisimama sehemu akimsubiri my uncle. Msichana baada ya kuona uncle na umbile lake huku akimpigia simu. Msichana akaamua kuondoka huku akifikiria mambo mawili. Jamaaa kama Baba yake na pia kwa nini amekuja na gari aina ya NOAH.

Baada ya kuondoka msichana ikambidi amweleze uncle ukweli kwa nini aliamua kuondoka, kumbe jamaa naye alimwona yule binti, akawa anafikiri kama kweli ni ndiye yeye maana alikuwa mdogo sana.

Tafakari.

Kwa hiyo alivyoambiwa kuwa yupo form 2 akafikiri ni mkubwa vipi?
Alafu huyo mtoto malaya tu, ame mdisi jamaa kwa ajili ya hoah, alafu anasingizia umri. Jamaa angekuwa mbabu alafu akaja na GX mtoto wala asingeangalia umri.
 
Back
Top Bottom