Wasichana wa saint augustine,mwanza. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa saint augustine,mwanza.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JUAN MANUEL, Apr 16, 2011.

  1. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wakuu,kama una mpenzi,anaesoma saintaugustine,malimbe CAMPUS mwanza,kuwa makini,kuna kahosteli kamoja karibu na barabara ya kwenda chuoni,wadada wanaoishi hapo ni baraa tupu,they are just golddigers,wanabadilisha wanaume kama hawana akili nzuri vile,
    Ni wasomi,lakini madudu wayafanyayo yanatisha,
    Ndugu zangu kwa alie na mpenzi maeneo hayo,awe makini,mnaweza mkawa mpo hata watano,na wate mna hudumiwa,
    I speak from experience,cioo guys.
     
  2. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,187
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    shukran kwa taarifa mkuu
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,250
    Likes Received: 22,882
    Trophy Points: 280
    Mbona watu wa hivyo wako kila sehemu. Kwa nini umewalenga hao wa hicho chuo tu?
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante kaka!!!!
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    yamemkuta
     
  6. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    pole muzee hayo mbona kawaida sana kwa wasichana wa vyuoni?
     
  7. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    wataelemisha vp jamii iliyowasomesha?
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kuna anae kaa hapo kakutosa nini?
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,583
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi yule demu nsia swai mwenye t-ako kama nyumba.
     
  10. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nsia mbona alimaliza kitambo tu, nadhani huyu jamaa atakuwa anawaongelea mademu wa pale rugambwa hostel maana na wao mh...!
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    St. Augustine wamezidi, tena jioni huwa wanashuka kule chini kama unaelekea ziwani kwenye vipori-pori jirani ya chuo cha uvuvi WANAJIACHIA.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Searching..
    kamahauridhishi akung'ang'anie ya nini..
    khaaaa mwache mtu ajaribu nguo yake kabla hakununua
    Asije haribu pesa zake bure..
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Afrodenzi umemaliza, kama katoswa ni yeye, halafu wabongo lini tutaheshimu mwanamke jamani? Huyo anesema hivyo huenda ndo yeye ana wanawake kibao...wanaume watz ndo tulivyo kuwasema wanawake tu...Life is just a way, use it when u have time, let them use the life before the life uses them....Umepotea sana wewe bibie...
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani
    Magulumangu ndo nini
    Kupotea hivyo bila hata kuaga
    mmmhhh ngoja nikalete pingu na fimbo ya Mgambo..

    Nway mie kitu kinacho niacha
    solemba ni pale mtu anakuja na kusema
    wasichana acheni uhuni halafu thread inayofuatia
    Chini inasema wasichana wachoyo khaaaa...

    Nway we mzima lakini?daaah umepotea sana bwana?
    hope every thing is ok with you......
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,766
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    vyuo vingi wasichana ndo walivyo, manake wengine ni mahali pekee ambapo wanapata kujiachia toka kwa wazazi na walezi makini! hivyo hujikuta WAKIFUNGULIA MBWA maungo yao na wakitegemea miili yao kukidhi mahitaji yao
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    nI ALMOST COLLEGES ZOTE DUNIANI BANA... KILE NI KIPINDI CHA KUJILIPUA

    NA UMASKINI UNACHANGIA
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    weka picha zao banaaaaaaaaaaaaaaa.................. nikifika iwe rahisi kununua biashara yao................te he te he....
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujasoma kua anspeak from experience!!
    manake hapo ndipo aliposhuhudia kwake yeye mwenyewe na wengine wengi labda.
    so ndo point yake ya reference.
     
  20. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UMEAMUA KUWA NJIWA, WIVU WA NINI KWANG'OMBE ANAEKAMULIWA?

    Ni kautamaduni kadada zetu Kama CCM WANABANA WAO WANAACHIA sio kwamba wanapenda wamejiwekea kautaratibu kakukomboa matumbo yao. Huko Sweya, Nganza, bondeni, fisheries, darful ni utafutaji na huwezi kuwazuia ila waambie watumiage kinga maana ndio wake zetu wa baadae hao.
     
Loading...