Wasanii waungana kupinga maandamano ya UKUTA

Wasanii waungana kupinga maandamano ya UKUTA

Wasanii wa muziki na filamu wameungana kupinga maandamano ya UKUTA wamesema wanawaomba wananchi wasifanye maandamano hayo kwa kuwa watafungwa
Aidha wamwaasa viongozi wa CHADEMA kuacha maandamnao hayo na kutafuta njia nyingine kwa kuwa wao pia wanafamilia zao zinaowategemea.

Pia wamesema maandamano hayo yatasababisha shughuli za kijamii na biashara kusimama na pia wazazi wataumia kuona watoto wao wameumizwa wakiwa kwenye maandamano hayo.

​

Afu mbona wamechokachoka hivyo? Nani kawanunulia hizi Popcon walizokua wanatafuna
 
Hawa si ndo wale wanalipwa kuimba kwenye mikutano ya ccm?
 
Wasanii wa muziki na filamu wameungana kupinga maandamano ya UKUTA wamesema wanawaomba wananchi wasifanye maandamano hayo kwa kuwa watafungwa
Aidha wamwaasa viongozi wa CHADEMA kuacha maandamnao hayo na kutafuta njia nyingine kwa kuwa wao pia wanafamilia zao zinaowategemea.

Pia wamesema maandamano hayo yatasababisha shughuli za kijamii na biashara kusimama na pia wazazi wataumia kuona watoto wao wameumizwa wakiwa kwenye maandamano hayo.

​

Hawajieleqi ndo maana yanadhulumiwa HAKI zao
 
Wasanii wa muziki na filamu wameungana kupinga maandamano ya UKUTA wamesema wanawaomba wananchi wasifanye maandamano hayo kwa kuwa watafungwa
Aidha wamwaasa viongozi wa CHADEMA kuacha maandamnao hayo na kutafuta njia nyingine kwa kuwa wao pia wanafamilia zao zinaowategemea.

Pia wamesema maandamano hayo yatasababisha shughuli za kijamii na biashara kusimama na pia wazazi wataumia kuona watoto wao wameumizwa wakiwa kwenye maandamano hayo.

​

Lazima taifa Zima liicheze ngoma ya UKUTA
 
Heheh yaani kutokana na wanavyoongea unajua fika kua ni watu wenye uwezo mdogo wa kufikiri.
Hakuna asiyependa amani, wote tunataka amani, mimi nampenda sana Magufuli kwa kua ana determination ya ukweli, ila siwezi kaa kimya matamko kila kona yanatolewa kiholela ambayo mengine yanarudi kuwaumiza wananchi wenyewe, kama neno la Rais ndiyo sheria, basi iwe hivyo kwenye katiba tujue moja tusingepoteza muda kubishana, watu wanafungwa kwa kutoa maoni ya kawaida tu wanasingizia ati ni uchochezi, toka lini mtu kaongea online akasababisha vita Tanzania? Miaka yote ya nyuma tulikua na amani, tatizo ilikua uchumi mbovu tu. Sasa hivi mtu analala anaamka vibaya anakuja na kukufungia biashara kwa vijisababu hata proof hana, sheria hajafata, basi tu kaamua kujipaisha kwenye media, hii hali ni mbaya sana.

Hawa wasanii wangekaa wapige kazi waachane na haya mambo wayaweke pembeni kabisa, ndio maana unaona waliokaa hapo ni wale ambao hata jina hawana, wanabembeleza sana kupata chakula, wangekua wanapiga kazi kweli wasingekua hapo wanalia njaa.
 
Wasanii wa muziki na filamu wameungana kupinga maandamano ya UKUTA wamesema wanawaomba wananchi wasifanye maandamano hayo kwa kuwa watafungwa
Aidha wamwaasa viongozi wa CHADEMA kuacha maandamnao hayo na kutafuta njia nyingine kwa kuwa wao pia wanafamilia zao zinaowategemea.

Pia wamesema maandamano hayo yatasababisha shughuli za kijamii na biashara kusimama na pia wazazi wataumia kuona watoto wao wameumizwa wakiwa kwenye maandamano hayo.

​

mm sijashangaa sana maana hata jina lao ni 'WASANII' tafasri yake iko wazi
 
Wasaniiccm..... Tutaacha kuangalia na kusikiliza sanaa zao.
 
Niko karibu na Steve hapa sasa nacheka yeye anajua nacheka kwa ajili ya anayoongea kumbe nacheka kwa dharau kwa ajili ya haya anayoyasema hapa
 
Wasanii wa muziki na filamu wameungana kupinga maandamano ya UKUTA wamesema wanawaomba wananchi wasifanye maandamano hayo kwa kuwa watafungwa
Aidha wamwaasa viongozi wa CHADEMA kuacha maandamnao hayo na kutafuta njia nyingine kwa kuwa wao pia wanafamilia zao zinaowategemea.

Pia wamesema maandamano hayo yatasababisha shughuli za kijamii na biashara kusimama na pia wazazi wataumia kuona watoto wao wameumizwa wakiwa kwenye maandamano hayo.

​

Eti Steve Nyerere naye ni msanii. Awaambie wenzake wanaojiita wasanii wasishiriki fiesta,halafu aje atupe mrejesho
 
The game na snoop waliitisha maandamano ya kuwaunganisha wamarekan weus na polisi baada ya mashambulizi ya kuelekezwa kwa mapolis kuzidi.

Hapa kwetu wasanii wanakataza maandamano ni ukosefu wa elimu au kwa kua hua wanapanda jukwaa la ccm? Siamini pia kama wana ushawishi wa kiwango hicho.
 
Hivi kuandamana ni vita jamani, kweli nimeamini hawa ni wasanii Uchwara kweli.
 
Back
Top Bottom