wasanii wanatuhadaa na picha zenye alama ya freemason | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasanii wanatuhadaa na picha zenye alama ya freemason

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wizzo, Jun 23, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 650
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    kuna mtindo umeanzishwa na wasanii wa kibongo kupiga picha na mavazi yenye alama za freemason na wengine kuzionesha ishara hizo hadharani ili tuamini mali walizonazo ni za chama hicho.mfano wa wasanii hawa ni pamoja na kanumba,wolper,wema sepetu,diamond na wengine wengi.
    Ninachowaomba watanzania wenzangu tuwachunguze hawa watu yaweza wakawa ni wauza wadawa (drag supplier) wakubwa na wanatumia safari zao za ulaya kwenda kubeba mzigo kwa kutuhadaa na show.
    Naomba tusijaji utajiri wa watu kwa kivuri cha ufreemason kumbe kuna behind the scene.We have to thing big concerning this issue.
    wEeKeNd NJEMA
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    asante wikend njema na wewe
     
  3. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 650
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ulimi hauna mfupa ni drugs
     
  4. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    umewaza vyema, lakini umefanya hata kautafiti binafsi kadogo tu!!
    ingawa taarifa yako si ya kubeza, funguka zaidi basi mkuu.
    mi nakumbuka habari ya 20% kukamatwa na kg 20 za bangi kule mtwara, sijui kesi iliishia wapi, na jamaa ndo naona nitolee kwenye game.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,261
    Trophy Points: 280
    sijui wanaafaidika na kitu gani kuiga kwingine bhana looh
     
  6. k

    kinubi Senior Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hivi ni chama au? Kuuliza siyo ujinga wakuu!!
     
  7. k

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    mimi naamini hao wauza magazeti ndio wanaopotosha watu,unachokivaa ni freemanson,ukipiga picha kuweka pozi la chadema,unaambiwa ni freemanson,mpaka inaudhi kwa kweli
     
  8. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    afu kuwajadili hao freemason tunawapa promo.kama wanameza pipi cku za mwizi ni 39 tu
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ivi mnadhani freemason huwa ina watu wa hovyo hovyo kama wema au wolper?
     
  10. k

    kinubi Senior Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
  11. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Huna Mpyaa bado unafatilia izi mambo za UfreeMasons ?? "Drag Supplier" ndo nini ?...Bora ungetutakia Mchana Mwema..ungeeeleweka

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mpita njiaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    eti na ka steve nyerere nako kanajidahi kako freemason ha ha ha ha freemason imevamiwa jamani lol
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Siku ya jumamosi watazichapa ulingoni ikiwa ni mpambano wa utangulizi kabla ya Kaseba na Cheka kuzichapa. Kwa bifu la hawa mabinti wasije kuuana ulingoni.
     
  15. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 791
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    2taona siku ikifika na hiyo mikorogo yao
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mkubwa n aamini leo jioni yako si njema. Habari hii imo humu majukwaani tangu jana mkuu.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mbona nasikia wema yuko mwezini..ataweza kufika uwanja wa taifa kweli?
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    acha wadondoshe pedi ulingoni...
     
  19. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    ah! c hatuelewi hilo aje pale uwanjani kama yupo mwezini tutahakikisha
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    ha ha haaah!! Kweli kaka jana sikuwa fresh.........sikuiona hiyo habari.
     
Loading...