Wasanii 10 wanaoongoza kwa utajiri barani afrika{summary}.

Wasanii 10 wanaoongoza kwa utajiri barani afrika{summary}.

Teh teh teh,itawachua muda mrefu kufikia viwango vya kimataifa,mtu akipata pesa ya kununua gari basi anavimba kichwa balaa!!



Ni kwa sababu wengi wao wametoka kwenye maisha ya dhiki na kama tujuavyo...fukara akipata basi hizo mbwembwe zake mpaka ardhi itapasuka, si mnamuona Diamond? Juzi tu hapa kaenda mbugani kuangalia wanyama eti anavaa suti ili akaone Simba vizuri. Mara atapanda jukwaani kuonyesha mku.ndu, yaani ili mradi tu.
 
Ni kwa sababu wengi wao wametoka kwenye maisha ya dhiki na kama tujuavyo...fukara akipata basi hizo mbwembwe zake mpaka ardhi itapasuka, si mnamuona Diamond? Juzi tu hapa kaenda mbugani kuangalia wanyama eti anavaa suti ili akaone Simba vizuri. Mara atapanda jukwaani kuonyesha mku.ndu, yaani ili mradi tu.
Ni kweli kabisa mkuu,kingine kinachowaangusha ni kwamba wengi wao wana elimu ndogo sana!!
 
Jaman tuache kumkufulu mungu! Huyo ni albino hakupenda kuwa hivyo na yeye anataman sik 1 kuwa na ngoz nzur kama yako

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums



Mbona unakurupuka kujibu watu? Huyu aliyeuliza alikuwa hajuwi hivyo na ndiyo maana aliuliza. Mbona hakuuliza kwa dharau, vipi mwenzetu umevuta nanihii au? Usitokwe na povu tu, soma maswali vizuri!
 
mbona 20% cmuoni, embu fafanua lazima utakuwa umechakachua mahari wewe coz haiwezekani jamaa akoxe. lol
 
Mbona AKON simuoni? Jamaa ni M-SENEGAL wa kweli yule ati 🙂
 
Mbona AKON simuoni? Jamaa ni M-SENEGAL wa kweli yule ati 🙂
Mkuu kwa mtaji huo hata wacko jacko alikuwa mwafrika!
 
mmmh mi hoi hizo pesa wamepatia kwenye usanii au mana hata mtoto wa bill gate akianza kuimba leo ndo atakuwa msanii tajiri duniani
 
Ulishaambiwa, wasanii wa fleva ni wababaishaji na hawana lolote. Siku zao za kusahaulika ziko mbioni. We si unaona msanii wa fleva akiisha anaisha kweli. Mwangalie ni Mr. Nice alivyofulia, jamaa anapiga baa watu 7 tu tena walevi na hawajitambui. Mbona mifano ipo mingi tu. Crazy GK, Mr. Paul, AY, Mwana FA, na wababaishaji kibao ambao sijawataja hapa.

In red usimfananishe na wababaishaji wengine

Huyo ndo msanii pekee anayejaribu kuvuka boda hasa bara la American anashirikiana vzr tu kimuziki na wasanii wa nje,Juzi tu katoka kupata tuzo huko Afrika Kusini, So utajiri unaozungumziwa hapa ni wa mapene na si kupotea kisanaa, Cz kuna wasanii wazuri tu ambao wngine unaambiwa wanaongoza kwa utajiri nchini kwao lkn ukija suala la Afrika ina maana wapo wenye mavumba zaidi.
 
In red usimfananishe na wababaishaji wengine

Huyo ndo msanii pekee anayejaribu kuvuka boda hasa bara la American anashirikiana vzr tu kimuziki na wasanii wa nje,Juzi tu katoka kupata tuzo huko Afrika Kusini, So utajiri unaozungumziwa hapa ni wa mapene na si kupotea kisanaa, Cz kuna wasanii wazuri tu ambao wngine unaambiwa wanaongoza kwa utajiri nchini kwao lkn ukija suala la Afrika ina maana wapo wenye mavumba zaidi.


Usijichanganye...AY kapata tuzo Afrika kusini si kama mwanamuziki bora Tanzania ni kwa sababu ni yeye peke yake (nafikiri na wengine watatu) ndiyo waliopelekea video zao kugombania tuzo na ndiyo maana ameshinda. AY si mwanamuziki ni mbabaishji tu, eti anaimba Hip Hop, yaani haoni hata haibu, unamwimbia nani swahili Hip Hop? Jiunge na Msondo ama Twanga utunge tungo zenye akili si hizi demu wangu huyu wako yule, pipi yangu hii yako ile, upuuzi mtupu.
 
{1}.YOUSSOUR N'DOUR-SENEGAL
{2}.P SQUARE(PETER and PAUL OKOYE)-NIGERIA.
{3}.D BANJ-NIGERIA.
{4}.KOFFI OLOMIDE-DRC.
{5}.SALIF KEITA-MALI.
{6}.FALLY IPUPA-DRC.
{7}.2FACE IDIBIA-NIGERIA.
{8}.HUGH MASEKELA-SOUTH AFRIKA.
{9}.BANKY-NIGERIA.
[10}.JOSE CHAMELEONE-UGANDA.
N.B;Hii ni kwa mujibu wa blogu ya blogger.com.

Huyo Chameleone anapesa kweli au ndio kujithaminisha juu pasipo ukweli, mpaka anahangaika na tuji senti twa Shigongo?
 
nadhani p square wanaweza wakawa wanaongoza hapa africa....juzi wamenunua private jet kutoka kwa mwarabu wa dubai hii ni nadra sana kwa wasanii wa africa
 
Mbona anaonekana kama ana ugonjwa wa ngozi?
Wamewapima kwa kiwango cha mkwanja wanachoingiza kwa mwaka, ingekuwa ni kwa muonekano wa ngozi lazima dogo wa kujichubua Diamond angeingia kundini
 
Barinaba boy yule wa magubegube namba ngapi jamani??
 
{1}.YOUSSOUR N'DOUR-SENEGAL
{2}.P SQUARE(PETER and PAUL OKOYE)-NIGERIA.
{3}.D BANJ-NIGERIA.
{4}.KOFFI OLOMIDE-DRC.
{5}.SALIF KEITA-MALI.
{6}.FALLY IPUPA-DRC.
{7}.2FACE IDIBIA-NIGERIA.
{8}.HUGH MASEKELA-SOUTH AFRIKA.
{9}.BANKY-NIGERIA.
[10}.JOSE CHAMELEONE-UGANDA.
N.B;Hii ni kwa mujibu wa blogu ya blogger.com.
Umemsahau Lady JD
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom