Warembo wanaonyonyesha

Warembo wanaonyonyesha

Kuna demu wangu mmoja anasifa hizo ulizotaja hapo juu dimples, very beautiful na chura huwa anatoaga maziwa kwenye ziwa moja na hana mtoto mdogo wala hanyonyeshi miaka kibao kama umemkula huyo mkuu mwaka huu hutoboi
Iwapo wewe umetoboa, bila shaka nami ntatoboa. Acha vitisho baridi braza.
 
mmmh! rudi nyuma tafakari ni wapi ulikosea haiwezekan unyonye mpaka maziwa yatoke wanipa mashaka pengine sio mzoefu ktk sekta hyo.
 
Natanguliza salamu za mwaka mpya 2020.
Katika harakati za Krismasi na kuukaribisha mwaka mpya wa 2020, nilikutana na dada fulani mrembo kaumbika kweli; chuchu ndio hizo, dimples za kuvutia na tako zuri. Nisingeepuka kuomba namba yake ya simu.

Chats zikaanza kimzaha na hali ikabadilika kwa upesi na tukaanza mahusiano wa kimapenzi. Tulikubaliana twende out 31st December ili tuanze mwaka mpya pamoja. Tukatafuta chumba kizuri katika mojawapo ya hoteli za kifahari mjini huku.

Mambo yaliendelea shwari hadi tulipoanza romance na katika harakati hizo, mdomo na kimbelembele chake, kwenye chuchu za mdada

Nilijikuta na funda la maziwa moto kinywani nikashindwa niteme au nimeze.
Wasia wangu kwa kina dada ni kwamba ukijua unanyonyesha, tafadhali sema mapema ili kutuepusha na hali hii tatanishi.

Je, kuna wale ambao wamekumbana na jambo kama hili hapa?
Wewe naweeee uliomba penzi sasa kwanini ufakamie na maziwa ikiwa wewe si mwanaye wa kumzaaa? Khaaaa! Iwe funzo kwa wenye tabia kama zako ukiomba kitu uwe specific kwa kuwa maziwa si sehemu ya penzi!
 
Kulamba, kutomasa, kugusagusa, na kuzungushia ulimi. Si kufyonza maziwa kwa ulimi kama mtoto afanyavyo
Duuh..sidhani kama nitaelewa kwa nadharia kabisa.
 
Huu uzi ni mzito

Hebu upelekwe kule kwenye kukulana kimasihara
 
Back
Top Bottom