Warembo wanaonyonyesha

Warembo wanaonyonyesha

Natanguliza salamu za mwaka mpya 2020.
Katika harakati za Krismasi na kuukaribisha mwaka mpya wa 2020, nilikutana na dada fulani mrembo kaumbika kweli; chuchu ndio hizo, dimples za kuvutia na tako zuri. Nisingeepuka kuomba namba yake ya simu.

Chats zikaanza kimzaha na hali ikabadilika kwa upesi na tukaanza mahusiano wa kimapenzi. Tulikubaliana twende out 31st December ili tuanze mwaka mpya pamoja. Tukatafuta chumba kizuri katika mojawapo ya hoteli za kifahari mjini huku.

Mambo yaliendelea shwari hadi tulipoanza romance na katika harakati hizo, mdomo na kimbelembele chake, kwenye chuchu za mdada

Nilijikuta na funda la maziwa moto kinywani nikashindwa niteme au nimeze.
Wasia wangu kwa kina dada ni kwamba ukijua unanyonyesha, tafadhali sema mapema ili kutuepusha na hali hii tatanishi.

Je, kuna wale ambao wamekumbana na jambo kama hili hapa?
Ladha ya hayo maziwa ipoje chief ?
 
D
Kuna demu wangu mmoja anasifa hizo ulizotaja hapo juu dimples, very beautiful na chura huwa anatoaga maziwa kwenye ziwa moja na hana mtoto mdogo wala hanyonyeshi miaka kibao kama umemkula huyo mkuu mwaka huu hutoboi
Duh!!!!
 
Inaonyesha ni namna gani hauna ufundi wa kunyonya hizo embe dodo kwa ustadi wa hali ya juu.

Nadhani ulikuwa unanyonya Kama wafanyavyo watoto wakati wa kunyonya hili ni kosa lako si lake.
Unaponyonya hizi embo hata Kama mwanamke amezaa Jana ana anamaziwa Kama kiwanda Cha Nido Kama utakuwa mtaalamu hautakutana na kadhia hii.

Binafsi ukiacha sehemu mbili ninazopenda kutalii na kuonyesha ujuzi wangu wa kuandaa hawa viumbe wakati wa mechi, sehemu yangu ya tatu ni Katika maziwa/chuchu zao.
Huwa nafanya hivi~kwanza kabisa huwa naanza kwa kugusa kwa kubinya kidogo chuchu huwa nafanya hivi ili kumpa Alam kuwa naingia huko,utaona anaanza kujikunja Kama nyoka aliyemwagiwa mafuta ya taa,baada ya hapo nasugua ncha ya chuchu kwa ulimi wangu kwa dk kadhaa basi hapo lazima atoe mlio/miguno.
Hili zoezi la kusugua ulimi wangu kwenye nchi za chuchu zake litaenda alafu nambadilishia ufundi bila kutarajia.Hapa sasa naingiza chuchu mdomoni kumbuka hauonyonyi ila hapa unakuwa unang'ata kidogo kidogo chuchu kwa kutumia ulimi na meno ya mbele ila pole pole,unaingiza chuchu na kutoa,ingiza toa.

Hapo hata Kama mwanamke ni mkavu kiasi gani lazima kule chini kulowe chapachapa,ila zoezi hili liendane na mkono wako kushika makalio kila wakati unafanya Kama unabinya alafu unaacha.
Itaendelea.....


Sent using Jamii Forums mobile app

Ongeza sauti mkuu, Kwa kweli unajua unachofanya, kudos...
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Natanguliza salamu za mwaka mpya 2020.
Katika harakati za Krismasi na kuukaribisha mwaka mpya wa 2020, nilikutana na dada fulani mrembo kaumbika kweli; chuchu ndio hizo, dimples za kuvutia na tako zuri. Nisingeepuka kuomba namba yake ya simu.

Chats zikaanza kimzaha na hali ikabadilika kwa upesi na tukaanza mahusiano wa kimapenzi. Tulikubaliana twende out 31st December ili tuanze mwaka mpya pamoja. Tukatafuta chumba kizuri katika mojawapo ya hoteli za kifahari mjini huku.

Mambo yaliendelea shwari hadi tulipoanza romance na katika harakati hizo, mdomo na kimbelembele chake, kwenye chuchu za mdada

Nilijikuta na funda la maziwa moto kinywani nikashindwa niteme au nimeze.
Wasia wangu kwa kina dada ni kwamba ukijua unanyonyesha, tafadhali sema mapema ili kutuepusha na hali hii tatanishi.

Je, kuna wale ambao wamekumbana na jambo kama hili hapa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa kwani kwenye hizo chatting zenu hakukuambia kuwa ana mtoto anayenyonya? Na wewe kwa nini umnyonye binadamu mwenzako kama ndama??

Sent using Jamii Forums mobile app
Binti huyu hakuniambia chochote kuhusiana na mtoto. Miye maskini ya Mungu nlidhani yeye ni bikra. Kumbe mambo ni tofauti on the ground.
Kunyonya chuchu ni heri kuliko kuramba papuchi aise.
 
Back
Top Bottom