Waraka wangu maalum kwa Watanzania wote

Waraka wangu maalum kwa Watanzania wote

Mkuu utalisamehe vipi jiwe na lielewe kuwa limesamehewa?

Sky Eclat tusahauni yaliyopita Dada yangu na sasa kila Mtanzania aimbe mshikamano, umoja na tusameheane rasmi kwa makosa yetu yote kwani nina amini kila upande una makosa yake hivyo tukikubaliana kuyamaliza na kuanza upya tutakuwa na Tanzania nzuri na yenye Demokrasia njema na pengine ya mfano si tu kwa Afrika bali hata duniani.
 
Sky Eclat tusahauni yaliyopita Dada yangu na sasa kila Mtanzania aimbe mshikamano, umoja na tusameheane rasmi kwa makosa yetu yote kwani nina amini kila upande una makosa yake hivyo tukikubaliana kuyamaliza na kuanza upya tutakuwa na Tanzania nzuri na yenye Demokrasia njema na pengine ya mfano si tu kwa Afrika bali hata duniani.
Tusamehe wakati viongozi wetu wanakula dona maharage au mtawatoa kwanza?
 
Huku kwetu ukiwa mpinzani hofu kubwa inatawala,ukimkosoa mtawala mkuu unajikuta upo central huku kwetu namba ni moja.
 
Waraka safi kabisa,lakini watu wameshupaza shingo zao na kuamini nguvu walizonazo ndio kila kitu.
 
Kwa jinsi upinzani unavyotendewa kuna uwezekano maandamano yakaanza mapema

Dada yangu Mpendwa Sky Eclat Mimi nasema nini na Wewe unang'ang'aniza nini tena? Tuimbe maridhiano na siyo uchochezi Dada yangu. Hali si nzuri on the ground na haya yanayoendelea sasa yanajaza ' Jazba ' kali ndani ya mioyo ya Watanzania na huenda tusipolitafakari kwa kina kuna siku hapa ' Kitanuka ' ta hatutoamini macho na masikio yetu. Tuache utani / mzaha Mimi mwenye nasikitika na naanza kuogopa Dada. Ustawi wa nchi kwa sasa ' Kisaikolojia ' hauko vizuri.
 
Tusamehe wakati viongozi wetu wanakula dona maharage au mtawatoa kwanza?

Hata Mandela aliteswa na kunyanyaswa vilivyo na Makaburu ( Boers ) lakini alipotoka tu ' Gerezani ' aliwasamehe na kuhimiza msamaha kwa ' races ' zote za South Africa. Hivi kuna Mwanasiasa yoyote wa CHADEMA aliyefungwa muda mrefu wa miaka 27 na kuwa under ' draconian ' laws chini ya Utawala wa Makaburu?
 
Dada yangu Mpendwa Sky Eclat Mimi nasema nini na Wewe unang'ang'aniza nini tena? Tuimbe maridhiano na siyo uchochezi Dada yangu. Hali si nzuri on the ground na haya yanayoendelea sasa yanajaza ' Jazba ' kali ndani ya mioyo ya Watanzania na huenda tusipolitafakari kwa kina kuna siku hapa ' Kitanuka ' ta hatutoamini macho na masikio yetu. Tuache utani / mzaha Mimi mwenye nasikitika na naanza kuogopa Dada. Ustawi wa nchi kwa sasa ' Kisaikolojia ' hauko vizuri.
Viongozi Wa chama chako hawalioni hilo? Mbona kila siku wanahubiri utengano? Hata hivyo mtu akifanya/akiongea jambo lenye heri hata kama amekuwa akiongea yasiyo na afya kitaifa nitamsapoti. Kwa hili la Leo barikiwa sana.
 
Viongozi Wa chama chako hawalioni hilo? Mbona kila siku wanahubiri utengano? Hata hivyo mtu akifanya/akiongea jambo lenye heri hata kama amekuwa akiongea yasiyo na afya kitaifa nitamsapoti. Kwa hili la Leo barikiwa sana.

Mkuu kwa niaba yao naomba au tunaomba radhi kwa yaliyotokea ila naamini hata Wewe ambaye ni mwana CHADEMA pia una ambayo unajua Viongozi wako nao walikengeuka / walikosea lakini hujaonyesha ' Uungwana ' wako wa Kisiasa Kwangu. Hata hivyo mwanzo kabisa katika ' Uzi ' wangu nimesema kuwa nimeandika haya kama tu GENTAMYCINE wa kawaida na siyo yule GENTAMYCINE mwana CCM ambaye kila mmoja anajua humu. Kuna hatari fulani jicho langu la ' Kimaono ' kabisa limeona inakuja. Turidhiane kwa maslahi mapana ya Mama Tanzania na Vizazi vyetu vya sasa na vijavyo.
 
ANGALIZO

Waraka huu nautoa kama GENTAMYCINE na siyo GENTAMYCINE mwana CCM au Mpinzani na Mtani Mkuu wa CHADEMA ( anavyojulikana na wengi humu ) na nautoa huku nikimtanguliza Kwanza Mwenyezi Mungu mbele, Unafiki pembeni na nikiiweka Mama Tanzania mbele yangu ili tuendelee kuifurahia Tanzania yetu.

  1. Nawaomba Wanasiasa wa Tanzania wasameheane upesi kama siyo haraka sana
  2. Nawaomba Wanasiasa wa Tanzania wakatubu yale yote mabaya waliyosababisha
  3. Nawaomba Wanasiasa wa Tanzania waache chuki ambazo naona zinatupeleka kubaya
  4. Nawaomba wana CCM muonyeshe mfano wa Siasa bora na zenye Utu pamoja na Upendo
  5. Nawaomba wana CHADEMA muonyeshe Uungwana na Ukomavu wenu wa Kidemokrasia
  6. Naviomba Vyombo vyote vya Ulinzi na Usalama Tanzania vitende haki
  7. Nawaomba Wanasiasa wote mfutane makovu ya Hasira na Vinyongo
  8. Nawaomba Viongozi wote Wastaafu waingilie kati afya ya wasiwasi ya Kidemokrasia nchini
  9. Naviomba Vyombo vyote vya Habari nchini vidumishe Upendo na Amani daima
  10. Namwomba Rais Dr. Magufuli aige busara na hekima za Yesu Kristo / Mtume Mohammed
  11. Naomba Watanzania wote tusali sana, tupendane na tugange yajayo kwa matendo mema
Moyo wangu una wasiwasi sana kwa jinsi hali ya Kisiasa ilivyo sasa Tanzania. Haiwezekani kila siku ni kukamata kamata tu, kujibizana vibaya, kutishana, Kukomoana, Kuviziana pasipo sababu wakati wote Sisi ni Watanzania wale wale ambao tunahitajiana Kimaisha pengine hata kuliko hizi Siasa zetu za ' Maji Taka ' ambazo hazina ' Tija ' sana kwa Maendeleo tunayoyakusudia. Mungu tusaidie huku ukitufanya tuchukuliane, tuvumiliane na tudumishe umoja wetu wa Kitaifa tulioachiwa na Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere na Abeid Aman Karume!

Nawasilisha.
Tatizo ni huyo mtu anayeugua bipolar disorder...Watanzania wengine wote tuko fine, it is just that one mad man, the bipolar dictator!
 
Mwenyezi MUNGU atuepushe na dhahama zote, upendo utawale na wanao tuongoza watuongoze kwa hekima...,
 
ANGALIZO

Waraka huu nautoa kama GENTAMYCINE na siyo GENTAMYCINE mwana CCM au Mpinzani na Mtani Mkuu wa CHADEMA ( anavyojulikana na wengi humu ) na nautoa huku nikimtanguliza Kwanza Mwenyezi Mungu mbele, Unafiki pembeni na nikiiweka Mama Tanzania mbele yangu ili tuendelee kuifurahia Tanzania yetu.

  1. Nawaomba Wanasiasa wa Tanzania wasameheane upesi kama siyo haraka sana
  2. Nawaomba Wanasiasa wa Tanzania wakatubu yale yote mabaya waliyosababisha
  3. Nawaomba Wanasiasa wa Tanzania waache chuki ambazo naona zinatupeleka kubaya
  4. Nawaomba wana CCM muonyeshe mfano wa Siasa bora na zenye Utu pamoja na Upendo
  5. Nawaomba wana CHADEMA muonyeshe Uungwana na Ukomavu wenu wa Kidemokrasia
  6. Naviomba Vyombo vyote vya Ulinzi na Usalama Tanzania vitende haki
  7. Nawaomba Wanasiasa wote mfutane makovu ya Hasira na Vinyongo
  8. Nawaomba Viongozi wote Wastaafu waingilie kati afya ya wasiwasi ya Kidemokrasia nchini
  9. Naviomba Vyombo vyote vya Habari nchini vidumishe Upendo na Amani daima
  10. Namwomba Rais Dr. Magufuli aige busara na hekima za Yesu Kristo / Mtume Mohammed
  11. Naomba Watanzania wote tusali sana, tupendane na tugange yajayo kwa matendo mema
Moyo wangu una wasiwasi sana kwa jinsi hali ya Kisiasa ilivyo sasa Tanzania. Haiwezekani kila siku ni kukamata kamata tu, kujibizana vibaya, kutishana, Kukomoana, Kuviziana pasipo sababu wakati wote Sisi ni Watanzania wale wale ambao tunahitajiana Kimaisha pengine hata kuliko hizi Siasa zetu za ' Maji Taka ' ambazo hazina ' Tija ' sana kwa Maendeleo tunayoyakusudia. Mungu tusaidie huku ukitufanya tuchukuliane, tuvumiliane na tudumishe umoja wetu wa Kitaifa tulioachiwa na Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere na Abeid Aman Karume!

Nawasilisha.
Cjawahi koment uzi wako Mkuu,ila kwa leo acha niseme "HONGERA SANA KWA KULIONA HILO." Tatizo watawala hawataki kulegeza shingo, wanazidi kishupaza tu shingo zao. Kila anayewakosoa anaonekana ni mpinzani,hali ni mbaya sana ktk mioyo ya Watanzania. Nna rafiki angu mmoja huwa ananiuliza,"Hivi hawa watawala wanadhani watatawala milele? Hawajui kuna kufa na Mungu yupo? KWAKWELI MUNGU ATUSAIDIE TUVUKE SALAMA.
 
Back
Top Bottom