Waraka wa Makamba, Kinana siri nje nje

Waraka wa Makamba, Kinana siri nje nje

Naona mnalazimisha kumuhusisha Nape na Makamba Jnr. Kwani Dentist na Makamba Snr hawajui kusoma na kuandika(kuhariri??)....2020 itapendeza sana


Ujiulize wewe kwamba hawajui kusoma wala kuandika
 
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*
Watanzania kwa uongo na majungu hamjambo
 
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*

Kwa kukusaidia tu ni kwamba unaweza ukawa unatumika hivi ili kuzidi Kuwagombanisha hawa akina Nape na January kwa Mwenyekiti wao Taifa ili angalau usilale Njaa na Mkono wako uende Kinywani ila nikuhakikishie kwamba kama kuna Kipindi ambacho CCM kunafukuta na kuna manung'uniko na migawanyiko ya Kichinichini ambayo kama isipofanyiwa Kazi haraka basi Kitakigharimu Chama ( CCM ) basi ni Kipindi hiki cha Awamu hii ya Tano ya Mheshimiwa Mwenyekiti Taifa na Rais Dkt. Magufuli. Kuna Hujuma nyingi mno tena za ndani kwa ndani zitaenda Kutokea na tusije Kushangaa kuja Kuyasikia yale ambayo hatukuwahi Kutegemea kuyasikia kutoka CCM.
 
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*
Nendazako
 
Nlitak ku comment ila mashambuliz nliyoyaona kwa mtoa post inatosha kabxa sina la nyongeza
 
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*
Siyo kwamba utendaji wao umeshuka! Wewe ni mmbeya tu. Labda usemw ni kwasababu wako mstari wa mbele katika ma ccm kuikosoa serikali. Ndiyo maana mnataka kuwa tupa. Mape utendaji wake hauwezi ukalinganisha na nyie wachumia tumbo. Nape anafanya kazi ka mbunge kwelikweli akiwawakilisha watu wake vizuri. Serikali yako hii ya hovyo haipendi watu wa namna ya nape.
 
Sasa mkuu musiba hujamtaja kabisa je anaingiaje kwenye hiyo barua, musiba ni sisimizi ndani ya CCM anaingiaje kujadiliwa na vikao vya juu vya CCM, tuanzie hapo kwanza ndiyo tuje kwa hao vijana wawili

Hili andishi la huyu zezeta wa CCM ni kipimo tosha cha ujinga, umajinuni na uzezeta wa Mitanzania iliyo mipuuzi kama hili.
Yaani jitu limeacha hoja ya msingi na kuwarukia watu wengine kabisa......!!

Ule waraka uwe umeandikwa na Kinana, Mzee Makamba sijui Nape na kuhaririwa na Januari is immaterial here. Hoja hapa ni huyu KIDUDU MTU ANAYEITWA MUSIBA_THE UNTOUCHABLE!
Mtu anayetukana, kukashifu na kuzusha uongo kwa Viongozi wastahafu na baadhi ya Viongozi waandamizi wa Awamu hii lakini hakemewi, haguswi, hashtakiwi wala hakamatwi......!!Hoja kubwa hapa ni WHO IS WHO BEHIND THIS MUSIBA MOVEMENT? Je, ni IKULU, UWT, MAKUND* au MAGUFULI mwenyewe? This is the question.
 
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*
Dvhjscjrigweh Jebwkdymbvw xxxbtt
 
Jipange upya then upost te
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*
Umetumwa na Jw wewe si bure, Jipange upya then upost tena ujinga wako.
 
Boko Haram wakati inaanza Nigeria iliua wakristo kwa wingi mno. lakini hapo baade mpaka sasa inauwa wenzao!!!
Na pia inabaka wenzao na watoto wao. Mpaka sasa wana wasichana zaidi ya 200 wa shule wamaendelea kuwabaka.
 
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*

Nilijua kuna proof kumbe ndio umbea.com ku-divert attention!

Uaneni CCM nyie...nikisikia sijui nani kafa,nafanya sherehe mamaee...

Sitaki ushauri wa yeyote!
 
Na. Masoud Hassan Hamad
16th Julai 2019

BAADA ya kuvuja kwa waraka ulioandaliwa na Nape Nnauye na January Makamba unaowahusisha Mzee Kinana na Mzee Makamba watu wengi wenye mapenzi mema na Wazee hawa wamejiuliza maswali mengi sana.

Kwa nini Nape aandike ampe January ahariri? Kwa nini hilo lifanyike wakati huu baada ya wawili hao kuhusishwa na vinasaba vya ACT Wazalendo?

Imekuwaje wawatumie wazee hao wawili wakati waliotuhumiwa na Musiba ni wengi ndani ya chama na serikali?

Je, nini lengo la vijana hao na hatma yao kisiasa? Na uko wapi uzalendo wa vijana hao kwa taifa?

Baada ya kujiuliza maswali hayo imeeleweka kuwa January Makamba na Nape Nnauye wana hofu kubwa sana ya kutupwa ndani ya CCM kutokana na kushuka katika utendaji kazi wao ndani ya chama. Hili ni kutokana na kwamba kwa sasa vijana hao hawana msaada wowote ndani ya CCM na zaidi wamekisababishia chama madeni makubwa na kukifitinisha na watu mbalimbali ndani ya jamii.

Hayo yote waliyafanya kipindi cha kampeni za 2015 na baada.Vilevile vijana hao wamekuwa wakitapatapa kwa kukosa ushawishi ndani ya chama baada ya kuonekana kuwa na makandokando mengi kwa chama hicho.

Wameamua kuibuka kwa kuwatumia wazee hao wastaafu. Hata hivyo kwa kufanya hivyo sidhani kama watamshawishi mwenyekiti wa chama hicho na viongozi wengine waandamizi wa chama kwani kwa sasa wanachojali viongozi hao ni utendaji kazi tu unaoendana na utekelezaji wa ilani ya 2015 - 2020 ya chama hicho.

Sasa kwa kufanya hivyo kuna mawili ambapo eidha wamejikatia tamaa ndani ya CCM na kutafuta mustakabali wa vyama vingine au wanadhani watapata huruma za wanachama wa CCM.

Lakini binafsi naona ni kama ndo wanazidi kujichimbia kaburi zaidi hasa baada ya siri kufichuliwa kuwa waraka ule uliandaliwa na Nape kisha ukahaririwa na January Makamba na kuusambaza.

Vijana hao wameendeleza harakati za kuudhoofisha uongozi wa Rais Magufuli kwa lengo la kuwalinda baadhi ya watu.

Nadhani kama njia hii wanadhani itamrudisha nyuma Rais Magufuli kwa harakati zake za mapambano dhidi ya rushwa, ufisadi na uhujumu uchumi watakuwa wanakosea sana maana kwa jamaa huyu ni kama ndo wanamchochea kuyatekeleza hayo kwani kila mwenye ovu atafikiwa. Tuwe wapole tutayapata mengi na nchi itasimama kwa heshima. *Hiyo ndiyo imani yangu kwa utawala huu*

Mwisho nimalize kwa kusema *kujenga nchi iliyokuwa inayumba kutokana na watu wanaolea uovu kwa kuwadanganya viongozi wakuu ni kazi sana. Hivyo wapo watakaopinga ili kuficha uovu wao na kujilinda ili waendelee nao na wapo watakaoshabikia ili kuona uovu huo unaendelea ili wapate cha kusema*
upuuzi mwingine toka lumumba. hii inasaidia nini wakulima wa KOROSHO mikoa ya kusini walioporwa mchana kweup pasi na malipo
 
Back
Top Bottom