Wapinzani wafanye nini ili kuing'oa CCM?


Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,929
Likes
13,699
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,929 13,699 280
Imezuka hoja hapa JF kwamba CCM kuendelea kwake kuwa madarakani ni kwa sababu Tanzania tuna vyama vya upinzani dhaifu. inawezekana hoja hiyo ina ukweli fulani ndani yake lakini lazima wanaouona upinzani ni dhaifu watoe maoni yao ni nini kifanyike ili CCM ing'oke madarakani Tanzania ikibaki salama.

Wengine hatuuoni uimara wa CCM bali tunaona mabavu ya CCM kutumia dola dhidi ya vyama vingine vya siasa. Leo hoja kubwa kwamba upinzani ni dhaifu ni madai kwamba wameiacha hoja "yao" ya ufisadi.

Lakini ni kweli kuwa Upinzani wameacha hoja yao ya kupiga vita ufisadi? Hivi kuna tofauti gani ya hatua zilizochukuliwa dhidi ya Lugumi kama ilivyokuwa kwa EPA ama Tegeta Escrow? Wakati ajenda ya wapinzani ilipokuwa kupiga vita ufisadi, CCM walifanya nini tofauti na sasa?

Lowassa aliitwa fisadi Pale Mwembe Yanga kwa kuvunja mkataba kati ya City waters na Dawasa, leo wapinzani wakizungumizia kuhusu Bombadier, ujenzi wa uwanja wa ndege Chato, matumizi nje ya bajeti,kukopa fedha kinyemela inaonekana hawazungumzii ufisadi, ni kwa nini?
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,397
Likes
5,401
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,397 5,401 280
Ndio malengo ya kushika dola,haya ufipa msaidieni mawazo mwenzenu!
 
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
1,142
Likes
1,876
Points
280
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
1,142 1,876 280
Watanzania kwa ujumla wanahitaji maendeleo basi, hawajali yanaletwa na CDM,CCM,CUF etc, hii kukaa mnahubiri u Chadema na U CCM ndo unaowarudisha nyuma, kama Chadema itaendelea kuongelea udikteta na kukosoa hotuba za Raisi, wasahau kuongoza nchi hii labda 2080 kizazi kijacho, sio hiki cha kubadili gia angani. Halafu muache kukaribisha mafisadi mliotuaminisha mna ushahidi na ufisadi wao na kuwapa sifa na vyeo. Dhambi ya kumuweka Lowassa mgombea 2015 itawatafuna miaka 40 ijayo.
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,548
Likes
1,088
Points
280
Age
25
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,548 1,088 280
Watanzania kwa ujumla wanahitaji maendeleo basi, hawajali yanaletwa na CDM,CCM,CUF etc, hii kukaa mnahubiri u Chadema na U CCM ndo unaowarudisha nyuma, kama Chadema itaendelea kuongelea udikteta na kukosoa hotuba za Raisi, wasahau kuongoza nchi hii labda 2080 kizazi kijacho, sio hiki cha kubadili gia angani. Halafu muache kukaribisha mafisadi mliotuaminisha mna ushahidi na ufisadi wao na kuwapa sifa na vyeo. Dhambi ya kumuweka Lowassa mgombea 2015 itawatafuna miaka 40 ijayo.
kwakweli.



#nakwenda_zimbabwe
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,929
Likes
13,699
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,929 13,699 280
Watanzania kwa ujumla wanahitaji maendeleo basi, hawajali yanaletwa na CDM,CCM,CUF etc,
Sasa kwa nini hivi vyama vipo?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,246
Likes
11,556
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,246 11,556 280
sio kwa upinzani huu uliojaa wasanii na wachumia tumbo
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,544
Likes
11,631
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,544 11,631 280
Watanzania kwa ujumla wanahitaji maendeleo basi, hawajali yanaletwa na CDM,CCM,CUF etc, hii kukaa mnahubiri u Chadema na U CCM ndo unaowarudisha nyuma, kama Chadema itaendelea kuongelea udikteta na kukosoa hotuba za Raisi, wasahau kuongoza nchi hii labda 2080 kizazi kijacho, sio hiki cha kubadili gia angani. Halafu muache kukaribisha mafisadi mliotuaminisha mna ushahidi na ufisadi wao na kuwapa sifa na vyeo. Dhambi ya kumuweka Lowassa mgombea 2015 itawatafuna miaka 40 ijayo.
Hayo umesema wanayotakiwa kuachana nayo, sema MAPYA YANAYOTAKIWA KUFANYWA.
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,225
Likes
1,924
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,225 1,924 280
Kuwakata pumzi hivi hivi hadi walegee
 
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
995
Likes
612
Points
180
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
995 612 180
Imezuka hoja hapa JF kwamba CCM kuendelea kwake kuwa madarakani ni kwa sababu Tanzania tuna vyama vya upinzani dhaifu. inawezekana hoja hiyo ina ukweli fulani ndani yake lakini lazima wanaouona upinzani ni dhaifu watoe maoni yao ni nini kifanyike ili CCM ing'oke madarakani Tanzania ikibaki salama.


Lowassa aliitwa fisadi Pale Mwembe Yanga kwa kuvunja mkataba kati ya City waters na Dawasa, leo wapinzani wakizungumizia kuhusu Bombadier, ujenzi wa uwanja wa ndege Chato, matumizi nje ya bajeti,kukopa fedha kinyemela inaonekana hawazungumzii ufisadi, ni kwa nini?
Hapa ndio wapinzani mliopokosea.Lowasa aliitwa Fisadi kwa kuwa na maslahi binafsi dhidi ya kampuni ya kufua Umeme ya Richmond. Baada ya kumsakama miaka yote then Mkampa nafasi agombee uraisi kupitia CHADEMA. Mkiendelea kumkumbatia huyo mtu Ikulu mtaiona kwenye TV tuu.
 
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
329
Likes
367
Points
80
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
329 367 80
Tupambane tupate katiba bora yenye mawazo ya wananchi.
 
castor magnus

castor magnus

Member
Joined
Sep 25, 2017
Messages
57
Likes
20
Points
15
castor magnus

castor magnus

Member
Joined Sep 25, 2017
57 20 15
Ili kuweza kuing'oa CCM madarakani inabidi wapinzani mfanye yafuatayo 1.kuwa na viongozi ambao sio waroho wa madaraka ndani ya chama 2.kusiwe na viongozi ambao wapo kwa ajili ya masilahi binafsi ndani ya chama 3.inabidi muaandae katiba bora pamoja na kuwa na ilani ya kwenu 4.inabidi muwe na mfuko kwa ajili ya kutatua matatizo kwa watu ambao mnatamani siku moja kuwatumikia kabla hata ya kuwa madarakani 5.muwe na viongozi ambao kidogo wamesoma kwa Elimu ya maendeleo ndani ya chama na nje pia 6.msipokee viongozi wenye kashfa ya ufisadi au ulanguzi wa Mali za umma kabla ya kuingia ndani ya chama chenu...... But all is according to me sikuforce kunielewaaaaaa
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,544
Likes
11,631
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,544 11,631 280
majibu ya kukata tamaa hayo
Hatuwezi kufumbatia maji kama jiwe Mkuu, kuliko kuwepo watu wanapinga kila kitu no bora tubaki CCM wenyewe tu-focus kwenye ujenzi wa taifa, upinzani unatupotezea time, energy and money included.
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,422
Likes
4,225
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,422 4,225 280
Sasa unapoona watu waliochangia kulufikisha hili taifa hapa lilipo anapita mlango wa nyuma kutaka kuingia ikulu, kwa kisingio cha kujiunga upinzani unapata shaka
 

Forum statistics

Threads 1,235,862
Members 474,779
Posts 29,238,904