Wapinzani wa Serikali acheni kumpa kiburi Prof. Assad

Wapinzani wa Serikali acheni kumpa kiburi Prof. Assad

umeandika ugoro.
Mkuu weka heshima kwa ugoro. Mtoto akiingiza harage puani, namna rahisi ya kulitoa ni kumnusisha ugoro, akipiga tu chafya hilo harage litaungana na menzake kwenye chungu.

Na usithubutu kusema ni pumba, nafuga kuku mimi. Jaribu kamasi au kohozi, maana hazitumiki hata kwa mbolea
 
Toa upuuzi wako wewe msukule wa dikteta na dhalimu wa magogoni. Ujuha wako kwa majuha wenzio lumumba siyo humu. Nchi inavurugwa trillions zinaibiwa lakini juha wewe bado tu unamfagilia huyo kubwa la majizi.

Wakuu,
Ni muhimu kuelewa kuwa Bunge la JMT haliwezi kumuonea mtu yeyote.
Mh. Prof Assad alipoitwa kujieleza kwenye kamati, na baada ya ripoti ya hiyo kamati Bungeni, Prof. Assad anaonekana kuchukua kauli za wapinzani na kuzifanya zake akidhani kuwa eti yupo sahihi. Mfano, Prof Assad alipokuwa anahojiwa juzi alisema;

1.Anaomba hansadi ya bunge iwekwe wazi


Kwanza kabisa CAG ajue bunge halijamuonea, ila ni kiburi chake/dharau na kukosa hekima ndiko kuliko fikisha hapa mambo yote. Bunge lilimuambia amelikosea heshima badala ya kuomba msamaha yaishe yeye kwanini anashikilia msimamo???

Na kwa taarifa, anavyodhani kuwa eti ripoti ya kamati imemuonea akidhani hansadi ndiyo ina ukweli sidhani kama ni kweli kwa sababu ripoti zote za kamati ya maadili ya bunge huwa zinawekwa kwenye website ya Bunge

Repoti za kamati za bunge

Hivyo hata ripoti juu ya mahojiano yake itawekwa wazi, hivyo aache kuleta visingizio vya kusema eti hansadi mara hansadi.

Watanzania wazalendo tuache kupotosha umma, tuweke maslahi ya nchi mbele, hatuwezi kuwa na mtumishi wa umma kwenye ofisi kubwa kama ya CAG mwenye dharau na kiburi namna ile
 
Wakuu,
Ni muhimu kuelewa kuwa Bunge la JMT haliwezi kumuonea mtu yeyote.
Mh. Prof Assad alipoitwa kujieleza kwenye kamati, na baada ya ripoti ya hiyo kamati Bungeni, Prof. Assad anaonekana kuchukua kauli za wapinzani na kuzifanya zake akidhani kuwa eti yupo sahihi. Mfano, Prof Assad alipokuwa anahojiwa juzi alisema;

1.Anaomba hansadi ya bunge iwekwe wazi


Kwanza kabisa CAG ajue bunge halijamuonea, ila ni kiburi chake/dharau na kukosa hekima ndiko kuliko fikisha hapa mambo yote. Bunge lilimuambia amelikosea heshima badala ya kuomba msamaha yaishe yeye kwanini anashikilia msimamo???

Na kwa taarifa, anavyodhani kuwa eti ripoti ya kamati imemuonea akidhani hansadi ndiyo ina ukweli sidhani kama ni kweli kwa sababu ripoti zote za kamati ya maadili ya bunge huwa zinawekwa kwenye website ya Bunge

Repoti za kamati za bunge

Hivyo hata ripoti juu ya mahojiano yake itawekwa wazi, hivyo aache kuleta visingizio vya kusema eti hansadi mara hansadi.

Watanzania wazalendo tuache kupotosha umma, tuweke maslahi ya nchi mbele, hatuwezi kuwa na mtumishi wa umma kwenye ofisi kubwa kama ya CAG mwenye dharau na kiburi namna ile
Nilijua uta quote hata kifungu kimoja cha katiba kumbe mipasho tu.
 
Toa upuuzi wako wewe msukule wa dikteta na dhalimu wa magogoni. Ujuha wako kwa majuha wenzio lumumba siyo humu. Nchi inavurugwa trillions zinaibiwa lakini juha wewe bado tu unamfagilia huyo kubwa la majizi.
Babu Ataka Kusema a.k.a BAK, nadhani na wewe pia huelewi kinachoendelea. Kwanza kabisa hakuna hela iliyoibiwa na hakuna upotevu. Ila kwa sababu wewe Babu ni mpinzani basi hata nifanyeje huwezi kuelewa ila utaelewa tu mawazo ya kipinzani
 
Yaani wewe Shamimuodd unasimama kabisa mbele ya kadamnasi na kutamka kabisa Profesa Assad eti ni kiburi, ana dharau na amekosa hekima!! Kwa sababu ameamua tu kusimama kwenye ukweli na kukataa kuwa mnafiki na mbinafsi!! Kuna mtu asiyejua bunge la awamu hii ni dhaifu na msababishaji mkuu akiwa ni spika Job Ndugai kwa kukubali kwake kuamriwa na kupewa maagizo na mhimili mwingine? Na ushahidi upo!

Hivi tukimsimamisha Profesa na Spika Ndugai, ni nani atakayeonekana ana hizo sifa za kukosa hekima na kujawa na dharau na kiburi? Siyo watanzania wote ni mambumbumbu wa kuburuzwa na siasa za awamu hii aisee! Wapo baadhi wanajitambua na hivyo mkubali pia kukosolewa na siyo kupenda kusifiwa na kutukuzwa muda wote.
 
Wakuu,
Ni muhimu kuelewa kuwa Bunge la JMT haliwezi kumuonea mtu yeyote.
Mh. Prof Assad alipoitwa kujieleza kwenye kamati, na baada ya ripoti ya hiyo kamati Bungeni, Prof. Assad anaonekana kuchukua kauli za wapinzani na kuzifanya zake akidhani kuwa eti yupo sahihi. Mfano, Prof Assad alipokuwa anahojiwa juzi alisema;

1.Anaomba hansadi ya bunge iwekwe wazi


Kwanza kabisa CAG ajue bunge halijamuonea, ila ni kiburi chake/dharau na kukosa hekima ndiko kuliko fikisha hapa mambo yote. Bunge lilimuambia amelikosea heshima badala ya kuomba msamaha yaishe yeye kwanini anashikilia msimamo???

Na kwa taarifa, anavyodhani kuwa eti ripoti ya kamati imemuonea akidhani hansadi ndiyo ina ukweli sidhani kama ni kweli kwa sababu ripoti zote za kamati ya maadili ya bunge huwa zinawekwa kwenye website ya Bunge

Repoti za kamati za bunge

Hivyo hata ripoti juu ya mahojiano yake itawekwa wazi, hivyo aache kuleta visingizio vya kusema eti hansadi mara hansadi.

Watanzania wazalendo tuache kupotosha umma, tuweke maslahi ya nchi mbele, hatuwezi kuwa na mtumishi wa umma kwenye ofisi kubwa kama ya CAG mwenye dharau na kiburi namna ile
Nadhani kwa wiki hii ndo post ya kipumbafu zaidi kuisoma ,unaandika kam crispian musiba.

Nilitarajia uje na hoja pasipo kutia shaka kwamba wapinzani wanamlisha maneno,ukinukuu kauli za wapinzanihao ukifananisha na za Prof ,kisha kama mtu makini nilijua utajenga hoja juu ya mahusiano kati ya kauli ''bunge dhaifu'' ukilihusisha kwa hoja na ''kulidharau bunge'' huku ukiwa na point nzito za kuonesha mipaka ya neno hilo kuliengua katika dhana ya ''uhuru wa maoni''

Maskini mimi nimekutana na post ya pierre shamiiiii iyooo juuu mawinguni,rudi shule.
 
Yaani wewe Shamimuodd unasimama kabisa mbele ya kadamnasi na kutamka kabisa Profesa Assad eti ni kiburi, ana dharau na amekosa hekima!! Kwa sababu ameamua tu kusimama kwenye ukweli na kukataa kuwa mnafiki na mbinafsi!! Kuna mtu asiyejua bunge la awamu hii ni dhaifu na msababishaji mkuu akiwa ni spika Job Ndugai kwa kukubali kwake kuamriwa na kupewa maagizo na mhimili mwingine? Na ushahidi upo!

Hivi tukimsimamisha Profesa na Spika Ndugai, ni nani atakayeonekana ana hizo sifa za kukosa hekima na kujawa na dharau na kiburi? Siyo watanzania wote ni mambumbumbu wa kuburuzwa na siasa za awamu hii aisee! Wapo baadhi wanajitambua na hivyo mkubali pia kukosolewa na siyo kupenda kusifiwa na kutukuzwa muda wote.
Tate Mkuu, je ni kitu gani hicho ambacho utasema bunge limeshindwa kufanya??? Kama Prof Assad mtasema ana maadili mbona siku ile alipoulizwa na rais ikulu kama kuna ufisadi alisema hakuna. Prof Assad ana mawazo ya siasa za kipinzani
 
Ukileta issue hapa uwe na uhakika na usemalo….VIKAO VYOTE BUNGENI HUWEKWA KWENYE HANSAD ...KAMATI NDOGO NDOGO ZA BUNGE NI BUNGE PIA
PAC nk...pia mahojiano ya kamati hiyo yapo...CAG alikuwa anajibu swali Mwandishi wa TBC nafikiri aliyetaka kujua mahojiano yao na akamwambia aende kuomba HANSAD...NA YAPO
Hakuna kuomba hansard, Assad atajiuzuru kwa manufaa ya ofisi ya CAG!
 
Nadhani kwa wiki hii ndo post ya kipumbafu zaidi kuisoma ,unaandika kam crispian musiba.

Nilitarajia uje na hoja pasipo kutia shaka kwamba wapinzani wanamlisha maneno,ukinukuu kauli za wapinzanihao ukifananisha na za Prof ,kisha kama mtu makini nilijua utajenga hoja juu ya mahusiano kati ya kauli ''bunge dhaifu'' ukilihusisha kwa hoja na ''kulidharau bunge'' huku ukiwa na point nzito za kuonesha mipaka ya neno hilo kuliengua katika dhana ya ''uhuru wa maoni''

Maskini mimi nimekutana na post ya pierre shamiiiii iyooo juuu mawinguni,rudi shule.
Nashukuru kwa kuelewa kuwa uache kuwa mnafiki wa kumlisha maneno Prof Assad
 
Wakuu,
Ni muhimu kuelewa kuwa Bunge la JMT haliwezi kumuonea mtu yeyote.
Mh. Prof Assad alipoitwa kujieleza kwenye kamati, na baada ya ripoti ya hiyo kamati Bungeni, Prof. Assad anaonekana kuchukua kauli za wapinzani na kuzifanya zake akidhani kuwa eti yupo sahihi. Mfano, Prof Assad alipokuwa anahojiwa juzi alisema;

1.Anaomba hansadi ya bunge iwekwe wazi


Kwanza kabisa CAG ajue bunge halijamuonea, ila ni kiburi chake/dharau na kukosa hekima ndiko kuliko fikisha hapa mambo yote. Bunge lilimuambia amelikosea heshima badala ya kuomba msamaha yaishe yeye kwanini anashikilia msimamo???

Na kwa taarifa, anavyodhani kuwa eti ripoti ya kamati imemuonea akidhani hansadi ndiyo ina ukweli sidhani kama ni kweli kwa sababu ripoti zote za kamati ya maadili ya bunge huwa zinawekwa kwenye website ya Bunge

Repoti za kamati za bunge

Hivyo hata ripoti juu ya mahojiano yake itawekwa wazi, hivyo aache kuleta visingizio vya kusema eti hansadi mara hansadi.

Watanzania wazalendo tuache kupotosha umma, tuweke maslahi ya nchi mbele, hatuwezi kuwa na mtumishi wa umma kwenye ofisi kubwa kama ya CAG mwenye dharau na kiburi namna ile
Kama hujui kitu bora ukanyamaza hakuna mtanzania asiyejua kwamba bunge sasa hivi ni dhaifu
 
Acha ujinga wewe! Kama hakuna wizi huyo dikteta anaogopa nini kuruhusu tume huru kuchunguza kile kilichoandikwa na CAG kuhusu upotevu huo wa pesa nyingi sana?

Mawazo ya kipinzani yanayosimamia maslahi ya Tanzania na Watanzania nawe mawazo ya chama cha majizi na waovu yanayolinda na kutetea majizi na waovu serikalini na ccm.

Babu Ataka Kusema a.k.a BAK, nadhani na wewe pia huelewi kinachoendelea. Kwanza kabisa hakuna hela iliyoibiwa na hakuna upotevu. Ila kwa sababu wewe Babu ni mpinzani basi hata nifanyeje huwezi kuelewa ila utaelewa tu mawazo ya kipinzani
 
Acha ujinga wewe! Kama hakuna wizi huyo dikteta anaogopa nini kuruhusu tume huru kuchunguza kile kilichoandikwa na CAG kuhusu upotevu huo wa pesa nyingi sana?

Mawazo ya kipinzani yanayosimamia maslahi ya Tanzania na Watanzania nawe mawazo ya chama cha majizi na waovu yanayolinda na kutetea majizi na waovu serikalini na ccm.
BAK hapo ndipo unapokosa maadili na weledi, hasa msomi kama wewe. Hakuna hela iliyoibiwa na wala hakuna upotevu. ZZK ni mnafiki na muongo
 
Back
Top Bottom