Wapi wanatengeneza rough dreads Dar es Salaam

lady Jay

lady Jay

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
389
Points
500
lady Jay

lady Jay

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
389 500
Habari zenu wapendwa, poleni na kazi na mihangaiko.

Niko Dar, naomba mnisaide kuniambia sehemu nzuri ambako wanatengeneza rough dreads vizuri sana.

Natanguliza shukrani.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
3,998
Points
2,000
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
3,998 2,000
Habari zenu wapendwa, poleni na kazi na mihangaiko.

Niko Dar, naomba mnisaide kuniambia sehemu nzuri ambako wanatengeneza rough dreads vizuri sana.

Natanguliza shukrani.
Kinondoni B pale kuna saloon moja ina michoro ya kijamaica wako poa nampelekaga my cousin
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
115,828
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
115,828 2,000
Ukiwa na mafuta yako rahisi tu kujitengeneza mwenywe siku nisipoenda saloon najitengeneza mwenywe
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,155
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,155 2,000
Habari zenu wapendwa, poleni na kazi na mihangaiko.

Niko Dar, naomba mnisaide kuniambia sehemu nzuri ambako wanatengeneza rough dreads vizuri sana.

Natanguliza shukrani.
saloon nyingi wanatengeza ila kama una short hair
bora ununue mafuta na ile sponge unatengeneza mwenywe na pia
unasave pesa. sponge 40,000tzs na mafuta 25,0000 na vinakaa muda mrefu
wakati ukienda saloon ni 15,000 hadi 20,000 na inabidi uwe unaenda mara kwa mara

team roughdread
 
TATIANA

TATIANA

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
4,259
Points
2,000
TATIANA

TATIANA

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
4,259 2,000
Nenda mwenge pale karibu na kituo cha mpakani kwenye jengo la Tanzanite kuna salon inaitwa Kareem dreads au sinza kumekucha kwa Fita....
 
Zurie

Zurie

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
1,235
Points
2,000
Zurie

Zurie

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
1,235 2,000
Nenda kwa Aristote Morocco. Ni mkali wa hizo kazi
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,258
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,258 2,000
Picha ya rough dreads please.
 
JACKSON DISMAS

JACKSON DISMAS

Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
62
Points
125
JACKSON DISMAS

JACKSON DISMAS

Member
Joined Oct 14, 2015
62 125
saloon nyingi wanatengeza ila kama una short hair
bora ununue mafuta na ile sponge unatengeneza mwenywe na pia
unasave pesa. sponge 40,000tzs na mafuta 25,0000 na vinakaa muda mrefu
wakati ukienda saloon ni 15,000 hadi 20,000 na inabidi uwe unaenda mara kwa mara

team roughdread
SORRY unawez kunitajia mafuta yaku tengenezea rough dread
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
1,623
Points
2,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
1,623 2,000
mimi nafanya hizo kazi,njoo kwangu
 
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,922
Points
1,500
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,922 1,500
Hivi inawezekana kutengeneza dreads nkakaa nazo miezi mmoja au zaidi baadae nikarudia kuchana Nywele zangu kama kawaida bila kunyoa.
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,116
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,116 2,000
Yes inawezekana kabisa
Hivi inawezekana kutengeneza dreads nkakaa nazo miezi mmoja au zaidi baadae nikarudia kuchana Nywele zangu kama kawaida bila kunyoa.
 

Forum statistics

Threads 1,336,633
Members 512,670
Posts 32,545,997
Top