Wapi nitapata hii switch ya taa??


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Bofloumetoa wapi hiyo ya mwanzo, lol kuna watu like to be turned on all night long, so why complain?
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,952
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,952 2,000
Naona hapo ipo ON tayari, pia taa yake iwe special @ Boflo
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
boflo mmmh ngoja nifanye uchunguzi wapi pa kuipata
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
nimeupenda mswaki.........
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,106
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,106 2,000
Inaonekana Hii ilikua ni SIKU YA UKIMWI DUNIANI
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,749
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,749 2,000
msemo wa jino moja mswaki wa nini hauna maana
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,523
Points
1,500
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,523 1,500
Mzee wa kubadili avatar umetisha kama kawaida yako... Ukiipata ni-pm namimi nitupie mjengoni kwangu.
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Points
1,195
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 1,195
mbona waguna tena...kulikoni???
mie ni mchanganyiko wa hayo makabila..............ina maana ukijumlisha mapengo ya mgogo na ya kimasai unapata nini?!?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
mie ni mchanganyiko wa hayo makabila..............ina maana ukijumlisha mapengo ya mgogo na ya kimasai unapata nini?!?
hahaha pole sikua najua...
nadhani ukijumlisha mapengo ya pande hizo mbili, basi hakutakua na haja ya mswaki...
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,333
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,333 2,000
mbona waguna tena...kulikoni???
watu8 hebu achana na switch kwanza jiandae kuingia nakivubo muda ndo huu!!!kumbuka mimi sina access ya redio wala TV nawategemea ninyi!!!
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
watu8 hebu achana na switch kwanza jiandae kuingia nakivubo muda ndo huu!!!kumbuka mimi sina access ya redio wala TV nawategemea ninyi!!!
Hahaha...mkuu nipo mzigoni leo yaani hapa natamani kweli hiyo game niitazame sasa mkoloni ndio kakaba, itabidi tuwasikilizie kina Mphamvu, Wabhejasana, Ndetichia na wengineo...
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top