Chief-Mkwawa Platinum Member Joined May 25, 2011 Posts 32,263 Reaction score 44,392 Jul 6, 2020 #81 SuperImpressor said: Nimejipeleka posta nimeambiwa hakuna mzigo eti. Click to expand... watakupigia simu kama uliweka no
SuperImpressor said: Nimejipeleka posta nimeambiwa hakuna mzigo eti. Click to expand... watakupigia simu kama uliweka no
SuperImpressor JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 1,505 Reaction score 649 Jul 6, 2020 Thread starter #82 Chief-Mkwawa said: watakupigia simu kama uliweka no Click to expand... Ngoja nisubiri maana wamesema nitapokea meseji.
Chief-Mkwawa said: watakupigia simu kama uliweka no Click to expand... Ngoja nisubiri maana wamesema nitapokea meseji.
SuperImpressor JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 1,505 Reaction score 649 Jul 8, 2020 Thread starter #83 Chief-Mkwawa said: watakupigia simu kama uliweka no Click to expand... Nimepokea mzigo wangu leo.
Thesis JF-Expert Member Joined Aug 30, 2017 Posts 1,805 Reaction score 3,122 Jul 8, 2020 #84 Mimi nimepokea mzigo wangu leo ambao nilipaswa niwe nimepokea tangu Januari. Covid19 imeharibu biashara sana yaani.
Mimi nimepokea mzigo wangu leo ambao nilipaswa niwe nimepokea tangu Januari. Covid19 imeharibu biashara sana yaani.
SuperImpressor JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 1,505 Reaction score 649 Jul 8, 2020 Thread starter #85 Thesis said: Mimi nimepokea mzigo wangu leo ambao nilipaswa niwe nimepokea tangu Januari. Covid19 imeharibu biashara sana yaani. Click to expand... Ila sasa naona hali imeanza kurudi Kama zamani maana hata lile bango la covid-19 lililokuwa linaonekana unapofungua kwenye delivery ya order yako siku hizi halipo hivyo ngoja tuendelee kuchota vitu kabla Covid-30 haijaja.
Thesis said: Mimi nimepokea mzigo wangu leo ambao nilipaswa niwe nimepokea tangu Januari. Covid19 imeharibu biashara sana yaani. Click to expand... Ila sasa naona hali imeanza kurudi Kama zamani maana hata lile bango la covid-19 lililokuwa linaonekana unapofungua kwenye delivery ya order yako siku hizi halipo hivyo ngoja tuendelee kuchota vitu kabla Covid-30 haijaja.