Wapi Naweza Pata KitiMoto Nikiwa Mjini Mtwara?


Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
Hallow Mtwara!
Nataraji kuwa Mtwara Mjini kuanzia Tar.25 September Mungu akipenda! Ni mara yangu ya mwanzo kufika Mtwara.
Kwa yeyote anayejua maeneo mjini Mtwara ambako naweza kutembelea japo na kupata burudani na Udirinki kiasi baada ya kazi na hasa siku za mwisho wa juma anakaribishwa kutoa maelekezo kwa nia njema! Bila kusahau maeneo yanayopatikana Mdudu! (kiti na moto)
Napendelea sehemu za gharama inayoendana na kipato changu cha wastani. Kifupi najikuna ninapopafikia!
Nawachilicha!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,195
Likes
4,988
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,195 4,988 280
NOAH wanapatikana kwa wingi ndanda mission parokia ya mtwara mjini
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
16,369
Likes
3,177
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
16,369 3,177 280
NOAH wanapatikana kwa wingi ndanda mission parokia ya mtwara mjini
<br />
<br />
irrelevant details ndanda mission haipo mtwara mjini, na umbali ku2ka ndanda hadi mtwara mjini ni kama 180km. Na msaada wangu kwa muulza swali kitimoto kwa mtwara mjini inapatkana maeneo ya shangani muuzaji anaitwa kavishe na pia inapatkana nyuma cecy bar.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mkuu kitimoto inapatikana Blantyre bar au nenda Bondeni bar. Pale utapiga kitimoto hadi asubuhi. Kama utakosa hizo sehemu mbili basi nenda Chikongola
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
irrelevant details ndanda mission haipo mtwara mjini, na umbali ku2ka ndanda hadi mtwara mjini ni kama 180km. Na msaada wangu kwa muulza swali kitimoto kwa mtwara mjini inapatkana maeneo ya shangani muuzaji anaitwa kavishe na pia inapatkana nyuma cecy bar.
<br />
<br />
Asante Mkuu! Nami nataraji nitafikia hapo Shangani dah! Hii imekaaje wajemeni?
 
C

CONECTED GUY

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
34
Likes
1
Points
0
Age
40
C

CONECTED GUY

Member
Joined Jun 28, 2011
34 1 0
Mkuu kitimoto inapatikana Blantyre bar au nenda Bondeni bar. Pale utapiga kitimoto hadi asubuhi. Kama utakosa hizo sehemu mbili basi nenda Chikongola
<br />
Dah c uliwahi kuwa mkuu wa wilaya ya masasi du am sure we ni Nape
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
&lt;br /&gt;<br />
Dah c uliwahi kuwa mkuu wa wilaya ya masasi du am sure we ni Nape
<br />
<br />
Mkuu muache mgeni wangu hapa kaja kwa wema mbona!! Kama vp msubiri jukwaa la zogo a.k.a siasa! Wakati fulani naamini huwa mnamchokoza Mwita25 ati!
 
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
ukifika we lala nje ya nyumba ukiwa uchi kitimoto atakuja mwenyewe. teh teh
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,437
Likes
4,956
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,437 4,956 280
Kanisani majengo au jirani na st. Augustine university! Niliwahi pelekwa na mwenyeji wangu sehemu hizo..
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135
<br />
<br />
Mkuu muache mgeni wangu hapa kaja kwa wema mbona!! Kama vp msubiri jukwaa la zogo a.k.a siasa! Wakati fulani naamini huwa mnamchokoza Mwita25 ati!
haswaa huu ni uchokozi wa wazi... wakati mwingine inabidi tu relax kidogo
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
Kanisani majengo au jirani na st. Augustine university! Niliwahi pelekwa na mwenyeji wangu sehemu hizo..
<br />
<br />
Nitapita huko nikipata fursa Mkuu!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
463
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 463 180
kitimoto ya ukweki nenda sabasaba ndani bar ya magereza. Muulizie mwana jf mwenzetu humu ngalangala akupe mwongozo maana ndo kwao huko
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Mdudu wa blue tooth anapitikana container kwa bayona pale ligula hosp. Ukufika fanya mawasiliano nikupeleke pahala tukale pweza
 
W

WIZARD

Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
72
Likes
0
Points
0
W

WIZARD

Member
Joined Sep 18, 2011
72 0 0
Duu...! kitimoto, mduu yote sawa, lakini jina lililopo hewani kipindi ni inaitwa "KANZU"
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,071
Likes
97
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,071 97 145
Vitabu vyote vinazuia kula swahini we nyama zingine uzioni? kula kuku mtamu sana
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
Mdudu wa blue tooth anapitikana container kwa bayona pale ligula hosp. Ukufika fanya mawasiliano nikupeleke pahala tukale pweza
<br />
<br />
Mkuu Ngalangala nitakutafuta pindi nikifanikiwa kufika salama hapo! Unitembeze sehemu zote hadi mwishooo! Kuishi Mtwara kuna raha zake! Tali la la la la lila la la laaah.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
Vitabu vyote vinazuia kula swahini we nyama zingine uzioni? kula kuku mtamu sana
<br />
<br />
Mkuu nakushauri usome na vitabu vyetu sisi Budha...! Teh teh teh... kwi kwi kwi..!
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746