wapi mr. Nice

mbalila

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
814
250
wana jf napenda kujua yuko wapi Mr.Nice alikuwa mmoja ya wanamziki waliokuwa wanapendwa na watu wa kila lika
 

Kiboko.

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
2,838
2,000
Yupo kwa bibi ako namtumbo anaimba "fagilia,fagilia Bongoo,,,,
Wawaaaaaaaaaaaaaa"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom