wapi erickb52


UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,986
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,986 1,250
wapi Erickb52 mzee wa ndyofu

 
Last edited by a moderator:
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Points
0
Age
58
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 0
Mmmhhh, kweli hizi ni siku za mwisho. Kila jambo linahusishwa na ngono.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Hapo penyewe sasa
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,075
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,075 1,250
hii yote ni kwa sababu watu wamesoma na wamekuwa watafiti wa mambo kweli nyerere akukosea aliposema lazima wananchi kusoma na haya ndo matokeo yake.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,329
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,329 2,000
Last edited by a moderator:
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Points
195
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 195
Haya bana mie cmo.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Hahahhaha...Mbavu zangu jamaaan...
 

Forum statistics

Threads 1,295,825
Members 498,404
Posts 31,224,345
Top