Wapenzi wengi wa Bob Marley wanavuta bangi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wengi wa Bob Marley wanavuta bangi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzizi wa Mbuyu, May 23, 2011.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,496
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    Jamani ni udadisi tu wa hapa na napale, nikagundua kwamba ukiona mtu yeyote;
    Mkeo, mchumba wako, rafiki yako, baba yako, mama yako, mwanao,mjomba yako rafiki yako n.k anamzimikia sana bob, sana yaani ile mbaya....kila wakati yeye bob bwana, bob......
    Ujue huyo anavuta bangi au aliwahi kuvuta bangi.....
    Mnasemaje kuhusu hili?
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wacha dharau wewe mbona mi sivuti?
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,496
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    Si dharau mkuu nika-udadisitu ka hapa na pale....!
     
  4. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,647
    Likes Received: 5,240
    Trophy Points: 280
    Nikiku2c ntakua nimekosea!?
     
  5. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 3,464
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Na wale wanaokunywa pombe je! Hawa wanamzimikia nani?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,608
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ungeenda new msasani beach club siku ya kumuenzi bob marley ungepata jibu maana anga lote lilikuwa harufu ya bange kana kwamba hakuna serikali
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,132
    Trophy Points: 280
    great thinkers wengi wanapenda nyimbo za Bob lakini hawavuti majani.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,608
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    shetani:biggrin1::biggrin1:
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Hata wakikataa, ukweli ndio huo ;wengi wao kama sio wote wanavuta ganja!!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    We wasema
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Bangi nibangue!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,982
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    John Walker na Jack Daniel.
     
  13. fanson

    fanson Senior Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Bangi ni hobby ya mtu, Nyimbo za Bob ni nyimbo zinazoeleza khs equal rights n justice..so km na wewe unapenda hak na usawa automatcally utakuwa mshabki wa Bob without to care whch'z ur hobby
     
  14. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 4,034
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Si kweli.Utafiti wako haujakamilika.Mbona Mi nina mzimikia toka nikiwa chekechea lakini sipendi kusikia hata harufu ya hiyo bangi acha kuigusa au kuivuta
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,103
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    DAH!!jamaaa isiaa zako za ki babylone kabisaaa...yani we huna tofautii na enzi za ukoloni wa mreno,nanii ka kwambia kupenda nyimbo za BOB ni lazimaa ulee kayaa,kuna wengine wanasikiliza kwaya ilaa walaa kayaa mbayaa.rudia utafitiii
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    Mzizi itabidi utuombe radhi.....
     
  17. nzalla

    nzalla Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahiyo unamaanisha hata mashabiki wa 20% nao wanakula bangi kisa yy anatumia!! rekebisha kauli kabla hatuja ku ban
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    "Emancipate yourself from mental slavery,none but ourselves can free our minds.''
     
  19. J

    Jikombe Senior Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole sana. Endelea kutafiti kuhusu Bob Marley, nyimbo zake then utapata ufahamu mkubwa zaidi. Je alipo alikwa kwenye sherehe za uhuru wa Zimbabwe, alialikwa na wavuta banghi ama wanamapinduzi?
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,735
    Likes Received: 6,509
    Trophy Points: 280
    ...nimevuta bange..imenibangua..imenituma nikuambie Preta umalizie vua hiyo chupi...nikuchungulie... ha ha hahaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...