stickvibration
JF-Expert Member
- Feb 7, 2017
- 3,223
- 5,150
Anapenda raha huyu
Samaki mbichi PAKA akijaribu kumla utamuona kama anataka kutapika vile!Kinoma[emoji3][emoji3]
Anadeka haasa[emoji3]
Chakula anapenda saana Samaki,lkn mbichi hali hadi nimchemshie kisha namwekea ktk bakuli yake na supu ya samaki hapo anakula hadi analala[emoji3]
Ni kweli Kiongozi.Mwanzisha mada unanikumbusha long time home nikiwa mdogo kulikuwa na paka, sasa panya walivoisha akawa hana majukumu akawa anakamata vifaranga na kula, but what i remember kunasiku mzee alimgombeza kama alivyokuwa akitugombeza sisi kwa utovu wa nidhamu aisee huwezi amini yule paka aliacha ile tabia na akawa mwema kabisa ilinishangaza sana kwa kweli
Paka wangu kabakwa Jana jaman
Sidhan mkuu[emoji15][emoji15]we mzima kweli[emoji15][emoji15]
Sidhan mkuu
aiseee umeongea kwa hisia sana[emoji23] [emoji23]Ni kweli Kiongozi.
PAKA wanafundishika.
Ila PAKA ana vituko sana, hasa anapokuwa ameshashiba.
Utamuona kama anamng'ata PANYA vile, na kisha anampiga piga VIBAO na mikono yake.
Cha ajabu hatomla yule PANYA.
PAKA.
Navipenda sana vituko vya PAKA.
Napenda sana PAKA.
Nawapenda sana PAKA.
Jamani
Beautiful kittens n very very cute nilikuwa na mmoja chuoni tangu kakiwa kigoli, balehe uchumba, ndoa hadi watoto,
Wanyama ni kama binadamu kabla hajavunja ungo nilikuwa nalala naye, naenda naye darasani na pengine pote, alipokuja kupata mpenzi wa mtima wake safari nami zikapungua mno, nakumbuka jioni nikimwachia chakula kwenye sahani yake hali mpaka bebi wake aje
Siku anajifungua hakutaka niende popote nilikaa naye mpaka alipopata uchungu na hatimaye kujifungua vitoto vinne vicute hasa
Sitosahau siku naondoka kurudi Tanzania, kuna hisia za ajabu wee acha tu, nilikuwa mzazi kwake na ilibidi nitengane naye nilikuwa nahisi maumivu yake naye alikuwa anahisi ya kwangu
Thanx farkhina