Wapenzi tujadili Boxer leo

Wapenzi tujadili Boxer leo

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Posts
6,249
Reaction score
11,924
Hivi mwanamke anatakiwa awe na Padlock (makufuli) mangapi na mwanaume pia.Afu wapenzi tujali kununua na kubadili za zamani unakuta mtu anavaa hadi inatoboka.

Na pia ni kwanini wanawake hawapendi rangi nyeusi?Wanaume wengi wanaovaa milegezo ukitazama boxer zao ni chafu sana.Hivi wapenzi wao hawaoni kua zina ugago.
 
Yap Kuna Kiwango Cha Kuanzia.Ukiwa Na Boxer Moja Unaona Ni Sahihi??
 
Mie sina hata moja


images
 
Dah Na Wanawake Wengi Wanatembea Bila Padlock Na Sijui Wanataka Nini
 
😀😀 kwa climate change yasasa hakuna kuvaa hizo padlock
 
Niliwahi kuasoma mahala kuwa uvaaji wa nguo zibanazo papuchi zinapunguza utamu wa papuchi husika
 
Wengine Wanavaa Bikini Sijui Wanarahisisha Nini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom