Wapenzi: Kuagana gani huku?

Wapenzi: Kuagana gani huku?

kubusu kawaida sana.. ila kunjunjana siyo lazima sana.. japo najua wengi hutumia hiyo kama kulindana tu eti usiende na genye,, na ukirudi hata uchokeje wanalazimisha kummiss ni mpaka unjunje
 
kubusu kawaida sana.. ila kunjunjana siyo lazima sana.. japo najua wengi hutumia hiyo kama kulindana tu eti usiende na genye,, na ukirudi hata uchokeje wanalazimisha kummiss ni mpaka unjunje
Mh hivi inaitwa kunjunja!!ila ni vizuri tu kuagana kwa huko kunjunja,sioni shida hapo maana na mimi hua natumia huo utaratibu.
 
Back
Top Bottom